squash pancake

GI 60 · KatamtamanGL 13 / 100 g5/10

Katamtaman ang GI

60 GI

GL 13 bawat 100 g

Logi score 5/10
  • Naglalaman ng gulay (kalabasa)
  • Katamtamang glycemic load

Ang squash pancake ay may glycemic index na 60 (Katamtaman).

In-update noong Set 8, 2026 · Mga sanggunian: Logi Nutrition Team (komposisyong hango sa USDA, tinulungan ng AI) · Hindi ito kapalit ng payong medikal · Iulat ang error

Logi · Pamamahala ng insulin resistance

Bawasan ang asukal sa dugo sa mas matalinong pagpili ng pagkain

Ang squash pancake ay isa sa 11,148 pagkain na sinusuri ng Logi kapag kinunan mo ng litrato ang pagkain — kasama ang bahagi.

Magpatuloy sa web
Logi app, food index screen

Impormasyon sa nutrisyon (bawat 100g)

140
Calories
22 g
Carbohydrates
4 g
Protina
4 g
Taba
bawat 100g
Calories140 kcal
Carbohydrates22 g
Asukal (kabuuan)2.5 g
Natural2 g
Idinagdag0.5 g
Hibla2.2 g
Natutunaw0.7 g
Hindi natutunaw1.5 g
Protina4 g
Taba4 g
Saturated0.8 g
Unsaturated3.2 g
Sodium320 mg

Antas ng pagproseso

65%
Lubos na naproseso
Bakit ang score na ito?
  • Naglalaman ng gulay (kalabasa)
  • Katamtamang dami ng fiber
  • Katamtamang glycemic load
  • Base na gawa sa processed flour
  • May dagdag na sodium

Mga allergen

Naglalaman ng: gluten

Mga low-GI na recipe sa Logi Food Coach

Mga Madalas Itanong

Ano ang glycemic index ng squash pancake?

Ang squash pancake ay may glycemic index na 60 (Katamtaman) at glycemic load na 13 bawat 100 g.

Angkop ba ang squash pancake para sa mga taong may insulin resistance?

Ang squash pancake ay may katamtamang glycemic index (60). Ang mga may insulin resistance ay maaaring uminom ng katamtamang dami.

Paano nakakaapekto ang squash pancake sa asukal sa dugo?

Ang squash pancake ay may glycemic load na 13 bawat 100g, na nagpapahiwatig ng katamtaman na epekto sa antas ng asukal sa dugo.

Suriin ang squash pancake sa Logi app, kasama ang iyong bahagi.

Food diary cheat sheet

Libreng PDF — 3 pahina

Weekly food journal mo

I-track ang pagkain, glycemic load at mood. Makikita ang pattern sa 3 linggo.

Walang spam. Mag-unsubscribe kahit kailan.