Logi · Pamamahala ng insulin resistance
Ini-scan ng Logi ang iyong mga pagkain, kinakalkula ang glycemic load nang real-time, at ipinapakita nang eksakto kung paano nakakaapekto ang bawat sangkap sa iyong asukal.
Magsimula nang libre →
Ang Klasikong donut ay may glycemic index na 76, na nag-uuri nito bilang pagkaing mataas GI. Sa glycemic load na 37 bawat 100g, mayroon itong malaki na epekto sa asukal sa dugo.
Kumpara sa ibang sweets, ang Klasikong donut ay niraranggo kabilang sa pinakamataas sa glycemic index.
Ang Klasikong donut ay maaaring magdulot ng mabilis na pagtaas ng asukal sa dugo at dapat kainin sa maliliit na bahagi.
Bakit ang score na ito?
| Calories | 410 kcal |
| Carbohydrates | 49g |
| Asukal (kabuuan) | 23g |
| Natural | 5.0g |
| Idinagdag | 18g |
| Hibla | 1.5g |
| Natutunaw | 0.3g |
| Hindi natutunaw | 1.2g |
| Protina | 5g |
| Taba | 22g |
| Saturated | 9g |
| Unsaturated | 11g |
| Sodium | 350mg |
Ang Klasikong donut ay may glycemic index na 76, na nag-uuri nito bilang pagkaing mataas GI. Sa glycemic load na 37 bawat 100g, mayroon itong malaki na epekto sa asukal sa dugo.
Ang Klasikong donut ay may mataas na glycemic index (76). Dapat limitahan ng mga may insulin resistance ang kanilang pagkonsumo.
Ang Klasikong donut ay may glycemic load na 37 bawat 100g, na nagpapahiwatig ng malaki na epekto sa antas ng asukal sa dugo.
Logi · Pamamahala ng insulin resistance
Ini-scan ng Logi ang iyong mga pagkain, kinakalkula ang glycemic load nang real-time, at ipinapakita nang eksakto kung paano nakakaapekto ang bawat sangkap sa iyong asukal.
Magsimula nang libre →