Logi · Pamamahala ng insulin resistance
Ini-scan ng Logi ang iyong mga pagkain, kinakalkula ang glycemic load nang real-time, at ipinapakita nang eksakto kung paano nakakaapekto ang bawat sangkap sa iyong asukal.
Magsimula nang libre →
Ang Magaan na beans ay may glycemic index na 31, na nag-uuri nito bilang pagkaing mababa GI. Sa glycemic load na 6 bawat 100g, mayroon itong minimal na epekto sa asukal sa dugo.
Kumpara sa ibang legumes, ang Magaan na beans ay niraranggo kabilang sa pinakamababa sa glycemic index.
Ang Magaan na beans ay magandang pagpipilian para sa mga namamahala ng asukal sa dugo, insulin resistance, o sumusunod sa low-GI diet.
Bakit ang score na ito?
| Calories | 110 kcal |
| Carbohydrates | 19g |
| Asukal (kabuuan) | 0.6g |
| Natural | 0.6g |
| Idinagdag | 0g |
| Hibla | 6.4g |
| Natutunaw | 1.9g |
| Hindi natutunaw | 4.5g |
| Protina | 7g |
| Taba | 0.5g |
| Saturated | 0.1g |
| Unsaturated | 0.4g |
| Sodium | 5mg |
Ang Magaan na beans ay may glycemic index na 31, na nag-uuri nito bilang pagkaing mababa GI. Sa glycemic load na 6 bawat 100g, mayroon itong minimal na epekto sa asukal sa dugo.
Ang Magaan na beans ay may mababang glycemic index (31), na ginagawa itong magandang pagpipilian para sa mga may insulin resistance.
Ang Magaan na beans ay may glycemic load na 6 bawat 100g, na nagpapahiwatig ng minimal na epekto sa antas ng asukal sa dugo.
Logi · Pamamahala ng insulin resistance
Ini-scan ng Logi ang iyong mga pagkain, kinakalkula ang glycemic load nang real-time, at ipinapakita nang eksakto kung paano nakakaapekto ang bawat sangkap sa iyong asukal.
Magsimula nang libre →