Logi · Pamamahala ng insulin resistance
Ini-scan ng Logi ang iyong mga pagkain, kinakalkula ang glycemic load nang real-time, at ipinapakita nang eksakto kung paano nakakaapekto ang bawat sangkap sa iyong asukal.
Magsimula nang libre →
Ang kus-kus ay may glycemic index na 65, na nag-uuri nito bilang pagkaing katamtaman GI. Sa glycemic load na 15 bawat 100g, mayroon itong katamtaman na epekto sa asukal sa dugo.
Kumpara sa ibang grains, ang kus-kus ay niraranggo higit sa average sa glycemic index.
Ang kus-kus ay angkop sa katamtamang dami para sa mga nagmo-monitor ng antas ng asukal.
Bakit ang score na ito?
| Calories | 112 kcal |
| Carbohydrates | 23.2g |
| Asukal (kabuuan) | 0.1g |
| Natural | 0.1g |
| Idinagdag | 0g |
| Hibla | 1.4g |
| Natutunaw | 0.3g |
| Hindi natutunaw | 1.1g |
| Protina | 3.8g |
| Taba | 0.2g |
| Saturated | 0.05g |
| Unsaturated | 0.15g |
| Sodium | 5mg |
Ang kus-kus ay may glycemic index na 65, na nag-uuri nito bilang pagkaing katamtaman GI. Sa glycemic load na 15 bawat 100g, mayroon itong katamtaman na epekto sa asukal sa dugo.
Ang kus-kus ay may katamtamang glycemic index (65). Ang mga may insulin resistance ay maaaring uminom ng katamtamang dami.
Ang kus-kus ay may glycemic load na 15 bawat 100g, na nagpapahiwatig ng katamtaman na epekto sa antas ng asukal sa dugo.
Logi · Pamamahala ng insulin resistance
Ini-scan ng Logi ang iyong mga pagkain, kinakalkula ang glycemic load nang real-time, at ipinapakita nang eksakto kung paano nakakaapekto ang bawat sangkap sa iyong asukal.
Magsimula nang libre →