Logi · Pamamahala ng insulin resistance
Ini-scan ng Logi ang iyong mga pagkain, kinakalkula ang glycemic load nang real-time, at ipinapakita nang eksakto kung paano nakakaapekto ang bawat sangkap sa iyong asukal.
Magsimula nang libre →
Ang Kresowy na tinapay ay may glycemic index na 65, na nag-uuri nito bilang pagkaing katamtaman GI. Sa glycemic load na 31 bawat 100g, mayroon itong malaki na epekto sa asukal sa dugo.
Kumpara sa ibang grains, ang Kresowy na tinapay ay niraranggo higit sa average sa glycemic index.
Ang Kresowy na tinapay ay angkop sa katamtamang dami para sa mga nagmo-monitor ng antas ng asukal.
Bakit ang score na ito?
| Calories | 240 kcal |
| Carbohydrates | 48g |
| Asukal (kabuuan) | 2.5g |
| Natural | 2.5g |
| Idinagdag | 0g |
| Hibla | 4.5g |
| Natutunaw | 1.3g |
| Hindi natutunaw | 3.2g |
| Protina | 7.5g |
| Taba | 1.5g |
| Saturated | 0.3g |
| Unsaturated | 1.2g |
| Sodium | 500mg |
Ang Kresowy na tinapay ay may glycemic index na 65, na nag-uuri nito bilang pagkaing katamtaman GI. Sa glycemic load na 31 bawat 100g, mayroon itong malaki na epekto sa asukal sa dugo.
Ang Kresowy na tinapay ay may katamtamang glycemic index (65). Ang mga may insulin resistance ay maaaring uminom ng katamtamang dami.
Ang Kresowy na tinapay ay may glycemic load na 31 bawat 100g, na nagpapahiwatig ng malaki na epekto sa antas ng asukal sa dugo.
Logi · Pamamahala ng insulin resistance
Ini-scan ng Logi ang iyong mga pagkain, kinakalkula ang glycemic load nang real-time, at ipinapakita nang eksakto kung paano nakakaapekto ang bawat sangkap sa iyong asukal.
Magsimula nang libre →