karela bharta

GI 25 · MababaGL 2 / 100 g8/10

Mababa ang GI

25 GI

GL 2 bawat 100 g

Logi score 8/10
  • Mataas na fiber content
  • Katamtamang nilalaman ng sodium

Ang karela bharta ay may glycemic index na 25 (Mababa).

In-update noong Set 5, 2026 · Mga sanggunian: Logi Nutrition Team (komposisyong hango sa USDA, tinulungan ng AI) · Hindi ito kapalit ng payong medikal · Iulat ang error

Logi · Pamamahala ng insulin resistance

Bawasan ang asukal sa dugo sa mas matalinong pagpili ng pagkain

Ang karela bharta ay isa sa 11,148 pagkain na sinusuri ng Logi kapag kinunan mo ng litrato ang pagkain — kasama ang bahagi.

Magpatuloy sa web
Logi app, food index screen

Impormasyon sa nutrisyon (bawat 100g)

60
Calories
10 g
Carbohydrates
2.5 g
Protina
2 g
Taba
bawat 100g
Calories60 kcal
Carbohydrates10 g
Asukal (kabuuan)2.5 g
Natural2.5 g
Idinagdag0 g
Hibla4 g
Natutunaw1.2 g
Hindi natutunaw2.8 g
Protina2.5 g
Taba2 g
Saturated0.3 g
Unsaturated1.7 g
Sodium350 mg

Antas ng pagproseso

60%
Katamtaman
Bakit ang score na ito?
  • Mataas na fiber content
  • Mababang glycemic load
  • Mayaman sa antioxidants
  • Katamtamang nilalaman ng sodium
  • Naglalaman ng ilang dagdag na mantika
  • Maaaring hindi magustuhan ang lasa dahil sa pait

Mga allergen

Walang nakalistang EU-14 allergen

Mga low-GI na recipe sa Logi Food Coach

Mga Madalas Itanong

Ano ang glycemic index ng karela bharta?

Ang karela bharta ay may glycemic index na 25 (Mababa) at glycemic load na 2 bawat 100 g.

Angkop ba ang karela bharta para sa mga taong may insulin resistance?

Ang karela bharta ay may mababang glycemic index (25), na ginagawa itong magandang pagpipilian para sa mga may insulin resistance.

Paano nakakaapekto ang karela bharta sa asukal sa dugo?

Ang karela bharta ay may glycemic load na 2 bawat 100g, na nagpapahiwatig ng minimal na epekto sa antas ng asukal sa dugo.

Suriin ang karela bharta sa Logi app, kasama ang iyong bahagi.

Food diary cheat sheet

Libreng PDF — 3 pahina

Weekly food journal mo

I-track ang pagkain, glycemic load at mood. Makikita ang pattern sa 3 linggo.

Walang spam. Mag-unsubscribe kahit kailan.