Radish salad

GI 15 · MababaGL 1 / 100 g10/10

Mababa ang GI

15 GI

GL 1 bawat 100 g

Logi score 10/10
  • Mataas sa fiber
  • Mababa ang protina

Ang Radish salad ay may glycemic index na 15 (Mababa).

In-update noong Hul 3, 2026 · Mga sanggunian: Logi Nutrition Team (komposisyong hango sa USDA, tinulungan ng AI) · Hindi ito kapalit ng payong medikal · Iulat ang error

Logi · Pamamahala ng insulin resistance

Bawasan ang asukal sa dugo sa mas matalinong pagpili ng pagkain

Ang Radish salad ay isa sa 11,148 pagkain na sinusuri ng Logi kapag kinunan mo ng litrato ang pagkain — kasama ang bahagi.

Magpatuloy sa web
Logi app, food index screen

Impormasyon sa nutrisyon (bawat 100g)

22
Calories
4 g
Carbohydrates
0.7 g
Protina
0.1 g
Taba
bawat 100g
Calories22 kcal
Carbohydrates4 g
Asukal (kabuuan)2 g
Natural2 g
Idinagdag0 g
Hibla1.6 g
Natutunaw0.5 g
Hindi natutunaw1.1 g
Protina0.7 g
Taba0.1 g
Saturated0 g
Unsaturated0.1 g
Sodium20 mg

Antas ng pagproseso

15%
Minimal
Bakit ang score na ito?
  • Mataas sa fiber
  • Mababa ang glycemic load
  • Mayaman sa micronutrients
  • Mababa ang protina
  • Mababa ang energy density

Mga allergen

Walang nakalistang EU-14 allergen

Mga low-GI na recipe sa Logi Food Coach

Mga Madalas Itanong

Ano ang glycemic index ng Radish salad?

Ang Radish salad ay may glycemic index na 15 (Mababa) at glycemic load na 1 bawat 100 g.

Angkop ba ang Radish salad para sa mga taong may insulin resistance?

Ang Radish salad ay may mababang glycemic index (15), na ginagawa itong magandang pagpipilian para sa mga may insulin resistance.

Paano nakakaapekto ang Radish salad sa asukal sa dugo?

Ang Radish salad ay may glycemic load na 1 bawat 100g, na nagpapahiwatig ng minimal na epekto sa antas ng asukal sa dugo.

Suriin ang Radish salad sa Logi app, kasama ang iyong bahagi.

Food diary cheat sheet

Libreng PDF — 3 pahina

Weekly food journal mo

I-track ang pagkain, glycemic load at mood. Makikita ang pattern sa 3 linggo.

Walang spam. Mag-unsubscribe kahit kailan.