Logi · Pamamahala ng insulin resistance
Ini-scan ng Logi ang iyong mga pagkain, kinakalkula ang glycemic load nang real-time, at ipinapakita nang eksakto kung paano nakakaapekto ang bawat sangkap sa iyong asukal.
Magsimula nang libre →
Ang lutong oats ay may glycemic index na 58, na nag-uuri nito bilang pagkaing katamtaman GI. Sa glycemic load na 7 bawat 100g, mayroon itong minimal na epekto sa asukal sa dugo.
Kumpara sa ibang grains, ang lutong oats ay niraranggo higit sa average sa glycemic index.
Ang lutong oats ay angkop sa katamtamang dami para sa mga nagmo-monitor ng antas ng asukal.
Bakit ang score na ito?
| Calories | 71 kcal |
| Carbohydrates | 12g |
| Asukal (kabuuan) | 0.3g |
| Natural | 0.3g |
| Idinagdag | 0g |
| Hibla | 1.7g |
| Natutunaw | 0.68g |
| Hindi natutunaw | 1.02g |
| Protina | 2.5g |
| Taba | 1.4g |
| Saturated | 0.2g |
| Unsaturated | 1.2g |
| Sodium | 2mg |
Ang lutong oats ay may glycemic index na 58, na nag-uuri nito bilang pagkaing katamtaman GI. Sa glycemic load na 7 bawat 100g, mayroon itong minimal na epekto sa asukal sa dugo.
Ang lutong oats ay may katamtamang glycemic index (58). Ang mga may insulin resistance ay maaaring uminom ng katamtamang dami.
Ang lutong oats ay may glycemic load na 7 bawat 100g, na nagpapahiwatig ng minimal na epekto sa antas ng asukal sa dugo.
Logi · Pamamahala ng insulin resistance
Ini-scan ng Logi ang iyong mga pagkain, kinakalkula ang glycemic load nang real-time, at ipinapakita nang eksakto kung paano nakakaapekto ang bawat sangkap sa iyong asukal.
Magsimula nang libre →