Logi · Pamamahala ng insulin resistance
Ini-scan ng Logi ang iyong mga pagkain, kinakalkula ang glycemic load nang real-time, at ipinapakita nang eksakto kung paano nakakaapekto ang bawat sangkap sa iyong asukal.
Magsimula nang libre →
Ang lemon-lime soda ay may glycemic index na 63, na nag-uuri nito bilang pagkaing katamtaman GI. Sa glycemic load na 7 bawat 100g, mayroon itong minimal na epekto sa asukal sa dugo.
Kumpara sa ibang beverages, ang lemon-lime soda ay niraranggo higit sa average sa glycemic index.
Ang lemon-lime soda ay angkop sa katamtamang dami para sa mga nagmo-monitor ng antas ng asukal.
Bakit ang score na ito?
| Calories | 41 kcal |
| Carbohydrates | 10.6g |
| Asukal (kabuuan) | 10.6g |
| Natural | 0.0g |
| Idinagdag | 10.6g |
| Hibla | 0g |
| Natutunaw | 0g |
| Hindi natutunaw | 0g |
| Protina | 0g |
| Taba | 0g |
| Saturated | 0g |
| Unsaturated | 0g |
| Sodium | 4mg |
Ang lemon-lime soda ay may glycemic index na 63, na nag-uuri nito bilang pagkaing katamtaman GI. Sa glycemic load na 7 bawat 100g, mayroon itong minimal na epekto sa asukal sa dugo.
Ang lemon-lime soda ay may katamtamang glycemic index (63). Ang mga may insulin resistance ay maaaring uminom ng katamtamang dami.
Ang lemon-lime soda ay may glycemic load na 7 bawat 100g, na nagpapahiwatig ng minimal na epekto sa antas ng asukal sa dugo.
Logi · Pamamahala ng insulin resistance
Ini-scan ng Logi ang iyong mga pagkain, kinakalkula ang glycemic load nang real-time, at ipinapakita nang eksakto kung paano nakakaapekto ang bawat sangkap sa iyong asukal.
Magsimula nang libre →