Logi · Pamamahala ng insulin resistance
Ini-scan ng Logi ang iyong mga pagkain, kinakalkula ang glycemic load nang real-time, at ipinapakita nang eksakto kung paano nakakaapekto ang bawat sangkap sa iyong asukal.
Magsimula nang libre →
Ang kremang custard ay may glycemic index na 65, na nag-uuri nito bilang pagkaing katamtaman GI. Sa glycemic load na 23 bawat 100g, mayroon itong malaki na epekto sa asukal sa dugo.
Kumpara sa ibang sweets, ang kremang custard ay niraranggo higit sa average sa glycemic index.
Ang kremang custard ay angkop sa katamtamang dami para sa mga nagmo-monitor ng antas ng asukal.
Bakit ang score na ito?
| Calories | 270 kcal |
| Carbohydrates | 35g |
| Asukal (kabuuan) | 22g |
| Natural | 4.0g |
| Idinagdag | 18g |
| Hibla | 0g |
| Natutunaw | 0g |
| Hindi natutunaw | 0g |
| Protina | 4g |
| Taba | 12g |
| Saturated | 7g |
| Unsaturated | 5g |
| Sodium | 80mg |
Ang kremang custard ay may glycemic index na 65, na nag-uuri nito bilang pagkaing katamtaman GI. Sa glycemic load na 23 bawat 100g, mayroon itong malaki na epekto sa asukal sa dugo.
Ang kremang custard ay may katamtamang glycemic index (65). Ang mga may insulin resistance ay maaaring uminom ng katamtamang dami.
Ang kremang custard ay may glycemic load na 23 bawat 100g, na nagpapahiwatig ng malaki na epekto sa antas ng asukal sa dugo.
Logi · Pamamahala ng insulin resistance
Ini-scan ng Logi ang iyong mga pagkain, kinakalkula ang glycemic load nang real-time, at ipinapakita nang eksakto kung paano nakakaapekto ang bawat sangkap sa iyong asukal.
Magsimula nang libre →