Logi · Pamamahala ng insulin resistance
Ini-scan ng Logi ang iyong mga pagkain, kinakalkula ang glycemic load nang real-time, at ipinapakita nang eksakto kung paano nakakaapekto ang bawat sangkap sa iyong asukal.
Magsimula nang libre →
Ang koncentrado ng seresa ay may glycemic index na 55, na nag-uuri nito bilang pagkaing katamtaman GI. Sa glycemic load na 20 bawat 100g, mayroon itong malaki na epekto sa asukal sa dugo.
Kumpara sa ibang fruits, ang koncentrado ng seresa ay niraranggo higit sa average sa glycemic index.
Ang koncentrado ng seresa ay angkop sa katamtamang dami para sa mga nagmo-monitor ng antas ng asukal.
Bakit ang score na ito?
| Calories | 150 kcal |
| Carbohydrates | 36g |
| Asukal (kabuuan) | 32g |
| Natural | 32.0g |
| Idinagdag | 0g |
| Hibla | 2g |
| Natutunaw | 0g |
| Hindi natutunaw | 0g |
| Protina | 1.5g |
| Taba | 0.3g |
| Saturated | 0g |
| Unsaturated | 0.3g |
| Sodium | 5mg |
Ang koncentrado ng seresa ay may glycemic index na 55, na nag-uuri nito bilang pagkaing katamtaman GI. Sa glycemic load na 20 bawat 100g, mayroon itong malaki na epekto sa asukal sa dugo.
Ang koncentrado ng seresa ay may katamtamang glycemic index (55). Ang mga may insulin resistance ay maaaring uminom ng katamtamang dami.
Ang koncentrado ng seresa ay may glycemic load na 20 bawat 100g, na nagpapahiwatig ng malaki na epekto sa antas ng asukal sa dugo.
Logi · Pamamahala ng insulin resistance
Ini-scan ng Logi ang iyong mga pagkain, kinakalkula ang glycemic load nang real-time, at ipinapakita nang eksakto kung paano nakakaapekto ang bawat sangkap sa iyong asukal.
Magsimula nang libre →