steamed milk

GI 27 · MababaGL 1.3 / 100 g5/10

Mababa ang GI

27 GI

GL 1.3 bawat 100 g

Logi score 5/10
  • Mahusay na pinagmumulan ng protina
  • Naglalaman ng saturated fat

Ang steamed milk ay may glycemic index na 27, mas mababa kaysa sa karaniwang Gatas (39).

Mga sanggunian: Logi Nutrition Team (komposisyong hango sa USDA, tinulungan ng AI) · Hindi ito kapalit ng payong medikal · Iulat ang error

Mga anyo ng Gatas

Logi · Pamamahala ng insulin resistance

Bawasan ang asukal sa dugo sa mas matalinong pagpili ng pagkain

Ang steamed milk ay isa sa 11,148 pagkain na sinusuri ng Logi kapag kinunan mo ng litrato ang pagkain — kasama ang bahagi.

Magpatuloy sa web
Logi app, food index screen

Impormasyon sa nutrisyon (bawat 100g)

62
Calories
4.8 g
Carbohydrates
3.2 g
Protina
3.3 g
Taba
bawat 100g
Calories62 kcal
Carbohydrates4.8 g
Asukal (kabuuan)4.8 g
Natural4.8 g
Idinagdag0 g
Hibla0 g
Natutunaw0 g
Hindi natutunaw0 g
Protina3.2 g
Taba3.3 g
Saturated2.1 g
Unsaturated1.2 g
Sodium44 mg

Antas ng pagproseso

35%
Katamtaman
Bakit ang score na ito?
  • Mahusay na pinagmumulan ng protina
  • Naglalaman ng calcium
  • Naglalaman ng saturated fat
  • Katamtamang glycemic load
  • Maaaring makaapekto ang lactose sa ilang indibidwal

Mga allergen

Naglalaman ng: gatas

Mga low-GI na recipe sa Logi Food Coach

Mga Madalas Itanong

Ano ang glycemic index ng steamed milk?

Ang steamed milk ay may glycemic index na 27 (Mababa) at glycemic load na 1.3 bawat 100 g.

Angkop ba ang steamed milk para sa mga taong may insulin resistance?

Ang steamed milk ay may mababang glycemic index (27), na ginagawa itong magandang pagpipilian para sa mga may insulin resistance.

Aling anyo ng Gatas ang may pinakamababang glycemic load?

Sa mga anyo ng Gatas sa database na ito, ang high protein low fat milk ang may pinakamababang glycemic load (0.9 bawat 100 g).

Suriin ang steamed milk sa Logi app, kasama ang iyong bahagi.

Food diary cheat sheet

Libreng PDF — 3 pahina

Weekly food journal mo

I-track ang pagkain, glycemic load at mood. Makikita ang pattern sa 3 linggo.

Walang spam. Mag-unsubscribe kahit kailan.