pritong cauliflower

GI 15 · MababaGL 0.8 / 100 g6/10

Mababa ang GI

15 GI

GL 0.8 bawat 100 g

Logi score 6/10
  • Naglalaman ng fiber
  • Katamtamang dami ng sodium

Ang pritong cauliflower ay may glycemic index na 15, kapareho ng karaniwang Cauliflower (15).

Mga sanggunian: Logi Nutrition Team (komposisyong hango sa USDA, tinulungan ng AI) · Hindi ito kapalit ng payong medikal · Iulat ang error

Mga anyo ng Cauliflower

Logi · Pamamahala ng insulin resistance

Bawasan ang asukal sa dugo sa mas matalinong pagpili ng pagkain

Ang pritong cauliflower ay isa sa 11,148 pagkain na sinusuri ng Logi kapag kinunan mo ng litrato ang pagkain — kasama ang bahagi.

Magpatuloy sa web
Logi app, food index screen

Impormasyon sa nutrisyon (bawat 100g)

59
Calories
5.65 g
Carbohydrates
2.18 g
Protina
3.75 g
Taba
bawat 100g
Calories59 kcal
Carbohydrates5.65 g
Asukal (kabuuan)2.17 g
Natural2.2 g
Idinagdag0 g
Hibla2.27 g
Natutunaw0.7 g
Hindi natutunaw1.6 g
Protina2.18 g
Taba3.75 g
Saturated0.56 g
Unsaturated3.19 g
Sodium320 mg

Antas ng pagproseso

65%
Lubos na naproseso
Bakit ang score na ito?
  • Naglalaman ng fiber
  • Katamtamang dami ng protina
  • Mababang glycemic load
  • Katamtamang dami ng sodium
  • Pinirito sa mantika (dagdag na taba)
  • Katamtamang antas ng pagproseso

Mga allergen

Walang nakalistang EU-14 allergen

Mga low-GI na recipe sa Logi Food Coach

Mga Madalas Itanong

Ano ang glycemic index ng pritong cauliflower?

Ang pritong cauliflower ay may glycemic index na 15 (Mababa) at glycemic load na 0.8 bawat 100 g.

Angkop ba ang pritong cauliflower para sa mga taong may insulin resistance?

Ang pritong cauliflower ay may mababang glycemic index (15), na ginagawa itong magandang pagpipilian para sa mga may insulin resistance.

Aling anyo ng Cauliflower ang may pinakamababang glycemic load?

Sa mga anyo ng Cauliflower sa database na ito, ang Cauliflower ang may pinakamababang glycemic load (0.5 bawat 100 g).

Suriin ang pritong cauliflower sa Logi app, kasama ang iyong bahagi.

Food diary cheat sheet

Libreng PDF — 3 pahina

Weekly food journal mo

I-track ang pagkain, glycemic load at mood. Makikita ang pattern sa 3 linggo.

Walang spam. Mag-unsubscribe kahit kailan.