nilagang repolyo na dinurog

GI 15 · MababaGL 1 / 100 g9/10

Mababa ang GI

15 GI

GL 1 bawat 100 g

Logi score 9/10
  • Mababa ang glycemic load
  • Mababa ang protina

Ang nilagang repolyo na dinurog ay may glycemic index na 15, mas mataas kaysa sa karaniwang Repolyo (10).

Mga sanggunian: Logi Nutrition Team (komposisyong hango sa USDA, tinulungan ng AI) · Hindi ito kapalit ng payong medikal · Iulat ang error

Mga anyo ng Repolyo

Logi · Pamamahala ng insulin resistance

Bawasan ang asukal sa dugo sa mas matalinong pagpili ng pagkain

Ang nilagang repolyo na dinurog ay isa sa 11,148 pagkain na sinusuri ng Logi kapag kinunan mo ng litrato ang pagkain — kasama ang bahagi.

Magpatuloy sa web
Logi app, food index screen

Impormasyon sa nutrisyon (bawat 100g)

32
Calories
6.5 g
Carbohydrates
1.5 g
Protina
0.3 g
Taba
bawat 100g
Calories32 kcal
Carbohydrates6.5 g
Asukal (kabuuan)3.2 g
Natural3.2 g
Idinagdag0 g
Hibla2.5 g
Natutunaw0.8 g
Hindi natutunaw1.7 g
Protina1.5 g
Taba0.3 g
Saturated0.1 g
Unsaturated0.2 g
Sodium15 mg

Antas ng pagproseso

30%
Minimal
Bakit ang score na ito?
  • Mababa ang glycemic load
  • Mataas sa fiber
  • Mayaman sa bitamina C at K
  • Mababa ang protina
  • Maaaring mababa sa calories para sa ilang pangangailangan

Mga allergen

Walang nakalistang EU-14 allergen

Mga low-GI na recipe sa Logi Food Coach

Mga Madalas Itanong

Ano ang glycemic index ng nilagang repolyo na dinurog?

Ang nilagang repolyo na dinurog ay may glycemic index na 15 (Mababa) at glycemic load na 1 bawat 100 g.

Angkop ba ang nilagang repolyo na dinurog para sa mga taong may insulin resistance?

Ang nilagang repolyo na dinurog ay may mababang glycemic index (15), na ginagawa itong magandang pagpipilian para sa mga may insulin resistance.

Aling anyo ng Repolyo ang may pinakamababang glycemic load?

Sa mga anyo ng Repolyo sa database na ito, ang Repolyo ang may pinakamababang glycemic load (0.3 bawat 100 g).

Suriin ang nilagang repolyo na dinurog sa Logi app, kasama ang iyong bahagi.

Food diary cheat sheet

Libreng PDF — 3 pahina

Weekly food journal mo

I-track ang pagkain, glycemic load at mood. Makikita ang pattern sa 3 linggo.

Walang spam. Mag-unsubscribe kahit kailan.