Mga sariwang cherry tomato na may avocado oil

GI 20 · MababaGL 1 / 100 g9/10

Mababa ang GI

20 GI

GL 1 bawat 100 g

Logi score 9/10
  • Mayaman sa malusog na unsaturated fats
  • Naglalaman ng ilang natural na asukal

Ang Mga sariwang cherry tomato na may avocado oil ay may glycemic index na 20 (Mababa).

In-update noong Hul 3, 2026 · Mga sanggunian: Logi Nutrition Team (komposisyong hango sa USDA, tinulungan ng AI) · Hindi ito kapalit ng payong medikal · Iulat ang error

Logi · Pamamahala ng insulin resistance

Bawasan ang asukal sa dugo sa mas matalinong pagpili ng pagkain

Ang Mga sariwang cherry tomato na may avocado oil ay isa sa 11,148 pagkain na sinusuri ng Logi kapag kinunan mo ng litrato ang pagkain — kasama ang bahagi.

Magpatuloy sa web
Logi app, food index screen

Impormasyon sa nutrisyon (bawat 100g)

70
Calories
5.5 g
Carbohydrates
1.1 g
Protina
5.2 g
Taba
bawat 100g
Calories70 kcal
Carbohydrates5.5 g
Asukal (kabuuan)4.2 g
Natural4.2 g
Idinagdag0 g
Hibla1.6 g
Natutunaw0.5 g
Hindi natutunaw1.1 g
Protina1.1 g
Taba5.2 g
Saturated0.8 g
Unsaturated4.4 g
Sodium7 mg

Antas ng pagproseso

15%
Minimal
Bakit ang score na ito?
  • Mayaman sa malusog na unsaturated fats
  • Mataas sa antioxidants at bitamina
  • Mababa ang glycemic load
  • Naglalaman ng ilang natural na asukal
  • Mababa ang protina

Mga allergen

Walang nakalistang EU-14 allergen

Mga low-GI na recipe sa Logi Food Coach

Mga Madalas Itanong

Ano ang glycemic index ng Mga sariwang cherry tomato na may avocado oil?

Ang Mga sariwang cherry tomato na may avocado oil ay may glycemic index na 20 (Mababa) at glycemic load na 1 bawat 100 g.

Angkop ba ang Mga sariwang cherry tomato na may avocado oil para sa mga taong may insulin resistance?

Ang Mga sariwang cherry tomato na may avocado oil ay may mababang glycemic index (20), na ginagawa itong magandang pagpipilian para sa mga may insulin resistance.

Paano nakakaapekto ang Mga sariwang cherry tomato na may avocado oil sa asukal sa dugo?

Ang Mga sariwang cherry tomato na may avocado oil ay may glycemic load na 1 bawat 100g, na nagpapahiwatig ng minimal na epekto sa antas ng asukal sa dugo.

Suriin ang Mga sariwang cherry tomato na may avocado oil sa Logi app, kasama ang iyong bahagi.

Food diary cheat sheet

Libreng PDF — 3 pahina

Weekly food journal mo

I-track ang pagkain, glycemic load at mood. Makikita ang pattern sa 3 linggo.

Walang spam. Mag-unsubscribe kahit kailan.