Logi · Pamamahala ng insulin resistance
Ini-scan ng Logi ang iyong mga pagkain, kinakalkula ang glycemic load nang real-time, at ipinapakita nang eksakto kung paano nakakaapekto ang bawat sangkap sa iyong asukal.
Magsimula nang libre →
Ang magaan na serbesa ay may glycemic index na 66, na nag-uuri nito bilang pagkaing katamtaman GI. Sa glycemic load na 1.6 bawat 100g, mayroon itong minimal na epekto sa asukal sa dugo.
Kumpara sa ibang beverages, ang magaan na serbesa ay niraranggo higit sa average sa glycemic index.
Ang magaan na serbesa ay angkop sa katamtamang dami para sa mga nagmo-monitor ng antas ng asukal.
Bakit ang score na ito?
| Calories | 29 kcal |
| Carbohydrates | 2.4g |
| Asukal (kabuuan) | 0.2g |
| Natural | 0.2g |
| Idinagdag | 0g |
| Hibla | 0g |
| Natutunaw | 0g |
| Hindi natutunaw | 0g |
| Protina | 0.3g |
| Taba | 0g |
| Saturated | 0g |
| Unsaturated | 0g |
| Sodium | 4mg |
Ang magaan na serbesa ay may glycemic index na 66, na nag-uuri nito bilang pagkaing katamtaman GI. Sa glycemic load na 1.6 bawat 100g, mayroon itong minimal na epekto sa asukal sa dugo.
Ang magaan na serbesa ay may katamtamang glycemic index (66). Ang mga may insulin resistance ay maaaring uminom ng katamtamang dami.
Ang magaan na serbesa ay may glycemic load na 1.6 bawat 100g, na nagpapahiwatig ng minimal na epekto sa antas ng asukal sa dugo.
Logi · Pamamahala ng insulin resistance
Ini-scan ng Logi ang iyong mga pagkain, kinakalkula ang glycemic load nang real-time, at ipinapakita nang eksakto kung paano nakakaapekto ang bawat sangkap sa iyong asukal.
Magsimula nang libre →