Logi · Pamamahala ng insulin resistance
Ini-scan ng Logi ang iyong mga pagkain, kinakalkula ang glycemic load nang real-time, at ipinapakita nang eksakto kung paano nakakaapekto ang bawat sangkap sa iyong asukal.
Magsimula nang libre →
Ang Lager ay may glycemic index na 100, na nag-uuri nito bilang pagkaing mataas GI. Sa glycemic load na 4 bawat 100g, mayroon itong minimal na epekto sa asukal sa dugo.
Kumpara sa ibang beverages, ang Lager ay niraranggo kabilang sa pinakamataas sa glycemic index.
Ang Lager ay maaaring magdulot ng mabilis na pagtaas ng asukal sa dugo at dapat kainin sa maliliit na bahagi.
Bakit ang score na ito?
| Calories | 43 kcal |
| Carbohydrates | 3.6g |
| Asukal (kabuuan) | 0.3g |
| Natural | 0.3g |
| Idinagdag | 0g |
| Hibla | 0g |
| Natutunaw | 0g |
| Hindi natutunaw | 0g |
| Protina | 0.5g |
| Taba | 0g |
| Saturated | 0g |
| Unsaturated | 0g |
| Sodium | 4mg |
Ang Lager ay may glycemic index na 100, na nag-uuri nito bilang pagkaing mataas GI. Sa glycemic load na 4 bawat 100g, mayroon itong minimal na epekto sa asukal sa dugo.
Ang Lager ay may mataas na glycemic index (100). Dapat limitahan ng mga may insulin resistance ang kanilang pagkonsumo.
Ang Lager ay may glycemic load na 4 bawat 100g, na nagpapahiwatig ng minimal na epekto sa antas ng asukal sa dugo.
Logi · Pamamahala ng insulin resistance
Ini-scan ng Logi ang iyong mga pagkain, kinakalkula ang glycemic load nang real-time, at ipinapakita nang eksakto kung paano nakakaapekto ang bawat sangkap sa iyong asukal.
Magsimula nang libre →