Madilim na tsokolate

Madilim na tsokolate

GI 23 · MababaGL 0.8 / piraso6/10

Mababa ang GI

23 GI

GL 0.8 bawat piraso (10 g) · GL 8.1 bawat 100 g

Logi score 6/10
  • Humigit-kumulang 11 g ng fiber bawat 100 g, mula sa cocoa solids.
  • Energy-dense: humigit-kumulang 600 kcal bawat 100 g, kaya ang 25 g na serving ay nasa 150 kcal.

Ang Madilim na tsokolate ay may glycemic index na 23 (Mababa). Isang piraso (10 g) ay nagdadagdag ng glycemic load na 0.8.

Nirepaso noong Hul 31, 2026 · Mga sanggunian: USDA FoodData Central #170273 , Logi Nutrition Team · Hindi ito kapalit ng payong medikal · Iulat ang error

Sa halip nito

Mga anyo ng Madilim na tsokolate

Logi · Pamamahala ng insulin resistance

Bawasan ang asukal sa dugo sa mas matalinong pagpili ng pagkain

Ang Madilim na tsokolate ay isa sa 11,148 pagkain na sinusuri ng Logi kapag kinunan mo ng litrato ang pagkain — kasama ang bahagi.

Magpatuloy sa web
Logi app, food index screen
Mga bahagi
BahagiGramoGL
1 tbsp, grated8 g0.6
1 square10 g0.8
1 oz28 g2.3
1 bar101 g8.1

Impormasyon sa nutrisyon (bawat 100g)

598
Calories
45.9 g
Carbohydrates
7.79 g
Protina
42.63 g
Taba
bawat 100g
Calories598 kcal
Carbohydrates45.9 g
Asukal (kabuuan)23.99 g
Natural4 g
Idinagdag19.96 g
Hibla10.9 g
Natutunaw3.3 g
Hindi natutunaw7.6 g
Protina7.79 g
Taba42.63 g
Saturated24.36 g
Unsaturated16.24 g
Sodium20 mg

Antas ng pagproseso

85%
Lubos na naproseso
Bakit ang score na ito?
  • Humigit-kumulang 11 g ng fiber bawat 100 g, mula sa cocoa solids.
  • Mayaman sa iron at magnesium: ang 100 g ay nagbibigay ng humigit-kumulang 12 mg ng iron at 228 mg ng magnesium.
  • Mababa ang glycemic load, humigit-kumulang 11 bawat 100 g, at ang karaniwang serving ay 20-30 g lamang.
  • Energy-dense: humigit-kumulang 600 kcal bawat 100 g, kaya ang 25 g na serving ay nasa 150 kcal.
  • Humigit-kumulang 24 g ng asukal bawat 100 g sa 70-85% cocoa; ang mas mababang cocoa share ay nangangahulugan ng mas maraming asukal.
  • Mataas sa saturated fat: humigit-kumulang 24 g bawat 100 g, mula sa cocoa butter.

Mga allergen

Walang nakalistang EU-14 allergen

Mga low-GI na recipe sa Logi Food Coach

Mga Madalas Itanong

Ano ang glycemic index ng Madilim na tsokolate?

Ang Madilim na tsokolate ay may glycemic index na 23 (Mababa). Isang piraso (10 g) ay may glycemic load na 0.8; bawat 100 g ang glycemic load ay 8.1.

Angkop ba ang Madilim na tsokolate para sa mga taong may insulin resistance?

Ang Madilim na tsokolate ay may mababang glycemic index (23), na ginagawa itong magandang pagpipilian para sa mga may insulin resistance.

Aling anyo ng Madilim na tsokolate ang may pinakamababang glycemic load?

Sa mga anyo ng Madilim na tsokolate sa database na ito, ang madilim na tsokolate na pinatamis ng erythritol ang may pinakamababang glycemic load (4.4 bawat 100 g).

Suriin ang Madilim na tsokolate sa Logi app, kasama ang iyong bahagi.

Food diary cheat sheet

Libreng PDF — 3 pahina

Weekly food journal mo

I-track ang pagkain, glycemic load at mood. Makikita ang pattern sa 3 linggo.

Walang spam. Mag-unsubscribe kahit kailan.