Logi · Pamamahala ng insulin resistance
Ini-scan ng Logi ang iyong mga pagkain, kinakalkula ang glycemic load nang real-time, at ipinapakita nang eksakto kung paano nakakaapekto ang bawat sangkap sa iyong asukal.
Magsimula nang libre →
Ang lutong pasta ay may glycemic index na 50, na nag-uuri nito bilang pagkaing mababa GI. Sa glycemic load na 15 bawat 100g, mayroon itong katamtaman na epekto sa asukal sa dugo.
Kumpara sa ibang grains, ang lutong pasta ay niraranggo kabilang sa pinakamababa sa glycemic index.
Ang lutong pasta ay magandang pagpipilian para sa mga namamahala ng asukal sa dugo, insulin resistance, o sumusunod sa low-GI diet.
Bakit ang score na ito?
| Calories | 158 kcal |
| Carbohydrates | 31g |
| Asukal (kabuuan) | 0.6g |
| Natural | 0.6g |
| Idinagdag | 0g |
| Hibla | 1.8g |
| Natutunaw | 0.5g |
| Hindi natutunaw | 1.3g |
| Protina | 5.8g |
| Taba | 0.9g |
| Saturated | 0.2g |
| Unsaturated | 0.2g |
| Sodium | 1mg |
Ang lutong pasta ay may glycemic index na 50, na nag-uuri nito bilang pagkaing mababa GI. Sa glycemic load na 15 bawat 100g, mayroon itong katamtaman na epekto sa asukal sa dugo.
Ang lutong pasta ay may mababang glycemic index (50), na ginagawa itong magandang pagpipilian para sa mga may insulin resistance.
Ang lutong pasta ay may glycemic load na 15 bawat 100g, na nagpapahiwatig ng katamtaman na epekto sa antas ng asukal sa dugo.
Logi · Pamamahala ng insulin resistance
Ini-scan ng Logi ang iyong mga pagkain, kinakalkula ang glycemic load nang real-time, at ipinapakita nang eksakto kung paano nakakaapekto ang bawat sangkap sa iyong asukal.
Magsimula nang libre →