Logi · Pamamahala ng insulin resistance
Ini-scan ng Logi ang iyong mga pagkain, kinakalkula ang glycemic load nang real-time, at ipinapakita nang eksakto kung paano nakakaapekto ang bawat sangkap sa iyong asukal.
Magsimula nang libre →
Ang lutong kayumangging bigas na basmati ay may glycemic index na 50, na nag-uuri nito bilang pagkaing mababa GI. Sa glycemic load na 13 bawat 100g, mayroon itong katamtaman na epekto sa asukal sa dugo.
Kumpara sa ibang grains, ang lutong kayumangging bigas na basmati ay niraranggo kabilang sa pinakamababa sa glycemic index.
Ang lutong kayumangging bigas na basmati ay magandang pagpipilian para sa mga namamahala ng asukal sa dugo, insulin resistance, o sumusunod sa low-GI diet.
Bakit ang score na ito?
| Calories | 123 kcal |
| Carbohydrates | 25.6g |
| Asukal (kabuuan) | 0.4g |
| Natural | 0.4g |
| Idinagdag | 0g |
| Hibla | 1.8g |
| Natutunaw | 0.5g |
| Hindi natutunaw | 1.3g |
| Protina | 2.7g |
| Taba | 1g |
| Saturated | 0.2g |
| Unsaturated | 0.8g |
| Sodium | 2mg |
Ang lutong kayumangging bigas na basmati ay may glycemic index na 50, na nag-uuri nito bilang pagkaing mababa GI. Sa glycemic load na 13 bawat 100g, mayroon itong katamtaman na epekto sa asukal sa dugo.
Ang lutong kayumangging bigas na basmati ay may mababang glycemic index (50), na ginagawa itong magandang pagpipilian para sa mga may insulin resistance.
Ang lutong kayumangging bigas na basmati ay may glycemic load na 13 bawat 100g, na nagpapahiwatig ng katamtaman na epekto sa antas ng asukal sa dugo.
Logi · Pamamahala ng insulin resistance
Ini-scan ng Logi ang iyong mga pagkain, kinakalkula ang glycemic load nang real-time, at ipinapakita nang eksakto kung paano nakakaapekto ang bawat sangkap sa iyong asukal.
Magsimula nang libre →