Logi · Pamamahala ng insulin resistance
Ini-scan ng Logi ang iyong mga pagkain, kinakalkula ang glycemic load nang real-time, at ipinapakita nang eksakto kung paano nakakaapekto ang bawat sangkap sa iyong asukal.
Magsimula nang libre →
Ang Low-fat cottage cheese ay may glycemic index na 27, na nag-uuri nito bilang pagkaing mababa GI. Sa glycemic load na 1 bawat 100g, mayroon itong minimal na epekto sa asukal sa dugo.
Kumpara sa ibang dairy, ang Low-fat cottage cheese ay niraranggo kabilang sa pinakamababa sa glycemic index.
Ang Low-fat cottage cheese ay magandang pagpipilian para sa mga namamahala ng asukal sa dugo, insulin resistance, o sumusunod sa low-GI diet.
Bakit ang score na ito?
| Calories | 80 kcal |
| Carbohydrates | 2.5g |
| Asukal (kabuuan) | 2.5g |
| Natural | 2.5g |
| Idinagdag | 0g |
| Hibla | 0g |
| Natutunaw | 0g |
| Hindi natutunaw | 0g |
| Protina | 11g |
| Taba | 2g |
| Saturated | 1.3g |
| Unsaturated | 0.7g |
| Sodium | 350mg |
Ang Low-fat cottage cheese ay may glycemic index na 27, na nag-uuri nito bilang pagkaing mababa GI. Sa glycemic load na 1 bawat 100g, mayroon itong minimal na epekto sa asukal sa dugo.
Ang Low-fat cottage cheese ay may mababang glycemic index (27), na ginagawa itong magandang pagpipilian para sa mga may insulin resistance.
Ang Low-fat cottage cheese ay may glycemic load na 1 bawat 100g, na nagpapahiwatig ng minimal na epekto sa antas ng asukal sa dugo.
Logi · Pamamahala ng insulin resistance
Ini-scan ng Logi ang iyong mga pagkain, kinakalkula ang glycemic load nang real-time, at ipinapakita nang eksakto kung paano nakakaapekto ang bawat sangkap sa iyong asukal.
Magsimula nang libre →