Logi · Pamamahala ng insulin resistance
Ini-scan ng Logi ang iyong mga pagkain, kinakalkula ang glycemic load nang real-time, at ipinapakita nang eksakto kung paano nakakaapekto ang bawat sangkap sa iyong asukal.
Magsimula nang libre →
Ang likas na pinayamang skyr ay may glycemic index na 35, na nag-uuri nito bilang pagkaing mababa GI. Sa glycemic load na 1.4 bawat 100g, mayroon itong minimal na epekto sa asukal sa dugo.
Kumpara sa ibang dairy, ang likas na pinayamang skyr ay niraranggo kabilang sa pinakamababa sa glycemic index.
Ang likas na pinayamang skyr ay magandang pagpipilian para sa mga namamahala ng asukal sa dugo, insulin resistance, o sumusunod sa low-GI diet.
Bakit ang score na ito?
| Calories | 60 kcal |
| Carbohydrates | 4g |
| Asukal (kabuuan) | 3.5g |
| Natural | 3.5g |
| Idinagdag | 0g |
| Hibla | 3g |
| Natutunaw | 0g |
| Hindi natutunaw | 0g |
| Protina | 10g |
| Taba | 0.2g |
| Saturated | 0.1g |
| Unsaturated | 0.1g |
| Sodium | 40mg |
Ang likas na pinayamang skyr ay may glycemic index na 35, na nag-uuri nito bilang pagkaing mababa GI. Sa glycemic load na 1.4 bawat 100g, mayroon itong minimal na epekto sa asukal sa dugo.
Ang likas na pinayamang skyr ay may mababang glycemic index (35), na ginagawa itong magandang pagpipilian para sa mga may insulin resistance.
Ang likas na pinayamang skyr ay may glycemic load na 1.4 bawat 100g, na nagpapahiwatig ng minimal na epekto sa antas ng asukal sa dugo.
Logi · Pamamahala ng insulin resistance
Ini-scan ng Logi ang iyong mga pagkain, kinakalkula ang glycemic load nang real-time, at ipinapakita nang eksakto kung paano nakakaapekto ang bawat sangkap sa iyong asukal.
Magsimula nang libre →