canned green beans

GI 15 · MababaGL 0.6 / 100 g7/10

Mababa ang GI

15 GI

GL 0.6 bawat 100 g

Logi score 7/10
  • mababa sa calorie
  • katamtamang nilalaman ng sodium

Ang canned green beans ay may glycemic index na 15, kapareho ng karaniwang Green beans (15).

Mga sanggunian: USDA FoodData Central #169143 , Logi Nutrition Team · Hindi ito kapalit ng payong medikal · Iulat ang error

Mga anyo ng Green beans

Logi · Pamamahala ng insulin resistance

Bawasan ang asukal sa dugo sa mas matalinong pagpili ng pagkain

Ang canned green beans ay isa sa 11,148 pagkain na sinusuri ng Logi kapag kinunan mo ng litrato ang pagkain — kasama ang bahagi.

Magpatuloy sa web
Logi app, food index screen

Impormasyon sa nutrisyon (bawat 100g)

21
Calories
4.19 g
Carbohydrates
1.05 g
Protina
0.41 g
Taba
bawat 100g
Calories21 kcal
Carbohydrates4.19 g
Asukal (kabuuan)1.44 g
Natural1.4 g
Idinagdag0 g
Hibla1.9 g
Natutunaw0.6 g
Hindi natutunaw1.3 g
Protina1.05 g
Taba0.41 g
Saturated0.08 g
Unsaturated0.33 g
Sodium240 mg

Antas ng pagproseso

60%
Katamtaman
Bakit ang score na ito?
  • mababa sa calorie
  • magandang mapagkukunan ng fiber
  • mababang glycemic load
  • katamtamang nilalaman ng sodium
  • mas mababang nilalaman ng bitamina kaysa sa sariwa
  • bahagyang naproseso

Mga allergen

Walang nakalistang EU-14 allergen

Mga low-GI na recipe sa Logi Food Coach

Mga Madalas Itanong

Ano ang glycemic index ng canned green beans?

Ang canned green beans ay may glycemic index na 15 (Mababa) at glycemic load na 0.6 bawat 100 g.

Angkop ba ang canned green beans para sa mga taong may insulin resistance?

Ang canned green beans ay may mababang glycemic index (15), na ginagawa itong magandang pagpipilian para sa mga may insulin resistance.

Aling anyo ng Green beans ang may pinakamababang glycemic load?

Sa mga anyo ng Green beans sa database na ito, ang Green beans ang may pinakamababang glycemic load (0.5 bawat 100 g).

Suriin ang canned green beans sa Logi app, kasama ang iyong bahagi.

Food diary cheat sheet

Libreng PDF — 3 pahina

Weekly food journal mo

I-track ang pagkain, glycemic load at mood. Makikita ang pattern sa 3 linggo.

Walang spam. Mag-unsubscribe kahit kailan.