buttercup squash

GI 51 · MababaGL 5 / 100 g9/10

Mababa ang GI

51 GI

GL 5 bawat 100 g

Logi score 9/10
  • Mataas sa bitamina A at C
  • Katamtamang glycemic index

Ang buttercup squash ay may glycemic index na 51 (Mababa).

Mga sanggunian: Logi Nutrition Team (komposisyong hango sa USDA, tinulungan ng AI) · Hindi ito kapalit ng payong medikal · Iulat ang error

Logi · Pamamahala ng insulin resistance

Bawasan ang asukal sa dugo sa mas matalinong pagpili ng pagkain

Ang buttercup squash ay isa sa 11,148 pagkain na sinusuri ng Logi kapag kinunan mo ng litrato ang pagkain — kasama ang bahagi.

Magpatuloy sa web
Logi app, food index screen

Impormasyon sa nutrisyon (bawat 100g)

40
Calories
10 g
Carbohydrates
1.1 g
Protina
0.1 g
Taba
bawat 100g
Calories40 kcal
Carbohydrates10 g
Asukal (kabuuan)2.5 g
Natural2.5 g
Idinagdag0 g
Hibla1.7 g
Natutunaw0.5 g
Hindi natutunaw1.2 g
Protina1.1 g
Taba0.1 g
Saturated0.02 g
Unsaturated0.08 g
Sodium4 mg

Antas ng pagproseso

5%
Minimal
Bakit ang score na ito?
  • Mataas sa bitamina A at C
  • Mababa sa taba
  • Mayaman sa fiber
  • Katamtamang glycemic index
  • Mababang protina

Mga allergen

Walang nakalistang EU-14 allergen

Mga low-GI na recipe sa Logi Food Coach

Mga Madalas Itanong

Ano ang glycemic index ng buttercup squash?

Ang buttercup squash ay may glycemic index na 51 (Mababa) at glycemic load na 5 bawat 100 g.

Angkop ba ang buttercup squash para sa mga taong may insulin resistance?

Ang buttercup squash ay may mababang glycemic index (51), na ginagawa itong magandang pagpipilian para sa mga may insulin resistance.

Paano nakakaapekto ang buttercup squash sa asukal sa dugo?

Ang buttercup squash ay may glycemic load na 5 bawat 100g, na nagpapahiwatig ng minimal na epekto sa antas ng asukal sa dugo.

Suriin ang buttercup squash sa Logi app, kasama ang iyong bahagi.

Food diary cheat sheet

Libreng PDF — 3 pahina

Weekly food journal mo

I-track ang pagkain, glycemic load at mood. Makikita ang pattern sa 3 linggo.

Walang spam. Mag-unsubscribe kahit kailan.