Rio Mare Insalatissime

GI 40 · MababaGL 3 / 100 g5/10

Mababa ang GI

40 GI

GL 3 bawat 100 g

Logi score 5/10
  • Mahusay na mapagkukunan ng protina
  • Katamtamang nilalaman ng sodium

Ang Rio Mare Insalatissime ay may glycemic index na 40 (Mababa).

In-update noong Set 3, 2026 · Mga sanggunian: Logi Nutrition Team (komposisyong hango sa USDA, tinulungan ng AI) · Hindi ito kapalit ng payong medikal · Iulat ang error

Logi · Pamamahala ng insulin resistance

Bawasan ang asukal sa dugo sa mas matalinong pagpili ng pagkain

Ang Rio Mare Insalatissime ay isa sa 11,148 pagkain na sinusuri ng Logi kapag kinunan mo ng litrato ang pagkain — kasama ang bahagi.

Magpatuloy sa web
Logi app, food index screen

Impormasyon sa nutrisyon (bawat 100g)

140
Calories
8 g
Carbohydrates
10 g
Protina
7 g
Taba
bawat 100g
Calories140 kcal
Carbohydrates8 g
Asukal (kabuuan)1.5 g
Natural1 g
Idinagdag0.5 g
Hibla2.5 g
Natutunaw0.8 g
Hindi natutunaw1.7 g
Protina10 g
Taba7 g
Saturated1.2 g
Unsaturated5.8 g
Sodium500 mg

Antas ng pagproseso

80%
Lubos na naproseso
Bakit ang score na ito?
  • Mahusay na mapagkukunan ng protina
  • Naglalaman ng hibla mula sa mga gulay
  • Katamtamang nilalaman ng sodium
  • Mga sangkap na dumaan sa proseso
  • May dagdag na asukal

Mga allergen

Naglalaman ng: isda

Mga low-GI na recipe sa Logi Food Coach

Mga Madalas Itanong

Ano ang glycemic index ng Rio Mare Insalatissime?

Ang Rio Mare Insalatissime ay may glycemic index na 40 (Mababa) at glycemic load na 3 bawat 100 g.

Angkop ba ang Rio Mare Insalatissime para sa mga taong may insulin resistance?

Ang Rio Mare Insalatissime ay may mababang glycemic index (40), na ginagawa itong magandang pagpipilian para sa mga may insulin resistance.

Paano nakakaapekto ang Rio Mare Insalatissime sa asukal sa dugo?

Ang Rio Mare Insalatissime ay may glycemic load na 3 bawat 100g, na nagpapahiwatig ng minimal na epekto sa antas ng asukal sa dugo.

Suriin ang Rio Mare Insalatissime sa Logi app, kasama ang iyong bahagi.

Food diary cheat sheet

Libreng PDF — 3 pahina

Weekly food journal mo

I-track ang pagkain, glycemic load at mood. Makikita ang pattern sa 3 linggo.

Walang spam. Mag-unsubscribe kahit kailan.