Logi · Pamamahala ng insulin resistance
Ini-scan ng Logi ang iyong mga pagkain, kinakalkula ang glycemic load nang real-time, at ipinapakita nang eksakto kung paano nakakaapekto ang bawat sangkap sa iyong asukal.
Magsimula nang libre →
Ang M&ms tsokolate kendi ay may glycemic index na 45, na nag-uuri nito bilang pagkaing mababa GI. Sa glycemic load na 32 bawat 100g, mayroon itong malaki na epekto sa asukal sa dugo.
Kumpara sa ibang sweets, ang M&ms tsokolate kendi ay niraranggo kabilang sa pinakamababa sa glycemic index.
Ang M&ms tsokolate kendi ay magandang pagpipilian para sa mga namamahala ng asukal sa dugo, insulin resistance, o sumusunod sa low-GI diet.
Bakit ang score na ito?
| Calories | 480 kcal |
| Carbohydrates | 70g |
| Asukal (kabuuan) | 65g |
| Natural | 5.0g |
| Idinagdag | 60g |
| Hibla | 2.2g |
| Natutunaw | 0.7g |
| Hindi natutunaw | 1.5g |
| Protina | 4.5g |
| Taba | 20g |
| Saturated | 12g |
| Unsaturated | 7g |
| Sodium | 30mg |
Ang M&ms tsokolate kendi ay may glycemic index na 45, na nag-uuri nito bilang pagkaing mababa GI. Sa glycemic load na 32 bawat 100g, mayroon itong malaki na epekto sa asukal sa dugo.
Ang M&ms tsokolate kendi ay may mababang glycemic index (45), na ginagawa itong magandang pagpipilian para sa mga may insulin resistance.
Ang M&ms tsokolate kendi ay may glycemic load na 32 bawat 100g, na nagpapahiwatig ng malaki na epekto sa antas ng asukal sa dugo.
Logi · Pamamahala ng insulin resistance
Ini-scan ng Logi ang iyong mga pagkain, kinakalkula ang glycemic load nang real-time, at ipinapakita nang eksakto kung paano nakakaapekto ang bawat sangkap sa iyong asukal.
Magsimula nang libre →