Logi · Pamamahala ng insulin resistance
Ini-scan ng Logi ang iyong mga pagkain, kinakalkula ang glycemic load nang real-time, at ipinapakita nang eksakto kung paano nakakaapekto ang bawat sangkap sa iyong asukal.
Magsimula nang libre →
Ang Linga ay may glycemic index na 0, na nag-uuri nito bilang pagkaing mababa GI. Sa glycemic load na 0 bawat 100g, mayroon itong minimal na epekto sa asukal sa dugo.
Kumpara sa ibang nuts, ang Linga ay niraranggo kabilang sa pinakamababa sa glycemic index.
Ang Linga ay magandang pagpipilian para sa mga namamahala ng asukal sa dugo, insulin resistance, o sumusunod sa low-GI diet.
Bakit ang score na ito?
| Calories | 573 kcal |
| Carbohydrates | 23.4g |
| Asukal (kabuuan) | 0.3g |
| Natural | 0.3g |
| Idinagdag | 0g |
| Hibla | 11.8g |
| Natutunaw | 3.5g |
| Hindi natutunaw | 8.3g |
| Protina | 17.7g |
| Taba | 49.7g |
| Saturated | 7g |
| Unsaturated | 41g |
| Sodium | 11mg |
Ang Linga ay may glycemic index na 0, na nag-uuri nito bilang pagkaing mababa GI. Sa glycemic load na 0 bawat 100g, mayroon itong minimal na epekto sa asukal sa dugo.
Ang Linga ay may mababang glycemic index (0), na ginagawa itong magandang pagpipilian para sa mga may insulin resistance.
Ang Linga ay may glycemic load na 0 bawat 100g, na nagpapahiwatig ng minimal na epekto sa antas ng asukal sa dugo.
Logi · Pamamahala ng insulin resistance
Ini-scan ng Logi ang iyong mga pagkain, kinakalkula ang glycemic load nang real-time, at ipinapakita nang eksakto kung paano nakakaapekto ang bawat sangkap sa iyong asukal.
Magsimula nang libre →