Logi · Pamamahala ng insulin resistance
Ini-scan ng Logi ang iyong mga pagkain, kinakalkula ang glycemic load nang real-time, at ipinapakita nang eksakto kung paano nakakaapekto ang bawat sangkap sa iyong asukal.
Magsimula nang libre →
Ang lasa ng saging ay may glycemic index na 90, na nag-uuri nito bilang pagkaing mataas GI. Sa glycemic load na 81 bawat 100g, mayroon itong malaki na epekto sa asukal sa dugo.
Kumpara sa ibang other, ang lasa ng saging ay niraranggo kabilang sa pinakamataas sa glycemic index.
Ang lasa ng saging ay maaaring magdulot ng mabilis na pagtaas ng asukal sa dugo at dapat kainin sa maliliit na bahagi.
Bakit ang score na ito?
| Calories | 350 kcal |
| Carbohydrates | 90g |
| Asukal (kabuuan) | 90g |
| Natural | 0.0g |
| Idinagdag | 90g |
| Hibla | 0g |
| Natutunaw | 0g |
| Hindi natutunaw | 0g |
| Protina | 0g |
| Taba | 0g |
| Saturated | 0g |
| Unsaturated | 0g |
| Sodium | 10mg |
Ang lasa ng saging ay may glycemic index na 90, na nag-uuri nito bilang pagkaing mataas GI. Sa glycemic load na 81 bawat 100g, mayroon itong malaki na epekto sa asukal sa dugo.
Ang lasa ng saging ay may mataas na glycemic index (90). Dapat limitahan ng mga may insulin resistance ang kanilang pagkonsumo.
Ang lasa ng saging ay may glycemic load na 81 bawat 100g, na nagpapahiwatig ng malaki na epekto sa antas ng asukal sa dugo.
Logi · Pamamahala ng insulin resistance
Ini-scan ng Logi ang iyong mga pagkain, kinakalkula ang glycemic load nang real-time, at ipinapakita nang eksakto kung paano nakakaapekto ang bawat sangkap sa iyong asukal.
Magsimula nang libre →