Logi · Pamamahala ng insulin resistance
Ini-scan ng Logi ang iyong mga pagkain, kinakalkula ang glycemic load nang real-time, at ipinapakita nang eksakto kung paano nakakaapekto ang bawat sangkap sa iyong asukal.
Magsimula nang libre →
Ang Klasikong giniling na meatballs ay may glycemic index na 35, na nag-uuri nito bilang pagkaing mababa GI. Sa glycemic load na 2 bawat 100g, mayroon itong minimal na epekto sa asukal sa dugo.
Kumpara sa ibang meat, ang Klasikong giniling na meatballs ay niraranggo kabilang sa pinakamababa sa glycemic index.
Ang Klasikong giniling na meatballs ay magandang pagpipilian para sa mga namamahala ng asukal sa dugo, insulin resistance, o sumusunod sa low-GI diet.
Bakit ang score na ito?
| Calories | 210 kcal |
| Carbohydrates | 7g |
| Asukal (kabuuan) | 1g |
| Natural | 1.0g |
| Idinagdag | 0g |
| Hibla | 0.7g |
| Natutunaw | 0.2g |
| Hindi natutunaw | 0.5g |
| Protina | 15g |
| Taba | 13g |
| Saturated | 4.5g |
| Unsaturated | 7g |
| Sodium | 480mg |
Ang Klasikong giniling na meatballs ay may glycemic index na 35, na nag-uuri nito bilang pagkaing mababa GI. Sa glycemic load na 2 bawat 100g, mayroon itong minimal na epekto sa asukal sa dugo.
Ang Klasikong giniling na meatballs ay may mababang glycemic index (35), na ginagawa itong magandang pagpipilian para sa mga may insulin resistance.
Ang Klasikong giniling na meatballs ay may glycemic load na 2 bawat 100g, na nagpapahiwatig ng minimal na epekto sa antas ng asukal sa dugo.
Logi · Pamamahala ng insulin resistance
Ini-scan ng Logi ang iyong mga pagkain, kinakalkula ang glycemic load nang real-time, at ipinapakita nang eksakto kung paano nakakaapekto ang bawat sangkap sa iyong asukal.
Magsimula nang libre →