high protein banana yogurt

GI 45 · MababaGL 3 / 100 g6/10

Mababa ang GI

45 GI

GL 3 bawat 100 g

Logi score 6/10
  • mataas sa protina
  • naglalaman ng dagdag na asukal

Ang high protein banana yogurt ay may glycemic index na 45, mas mataas kaysa sa karaniwang Plain yogurt (36).

Mga sanggunian: Logi Nutrition Team (komposisyong hango sa USDA, tinulungan ng AI) · Hindi ito kapalit ng payong medikal · Iulat ang error

Mga anyo ng Plain yogurt

Logi · Pamamahala ng insulin resistance

Bawasan ang asukal sa dugo sa mas matalinong pagpili ng pagkain

Ang high protein banana yogurt ay isa sa 11,148 pagkain na sinusuri ng Logi kapag kinunan mo ng litrato ang pagkain — kasama ang bahagi.

Magpatuloy sa web
Logi app, food index screen

Impormasyon sa nutrisyon (bawat 100g)

75
Calories
7.5 g
Carbohydrates
8.5 g
Protina
0.5 g
Taba
bawat 100g
Calories75 kcal
Carbohydrates7.5 g
Asukal (kabuuan)6.5 g
Natural4 g
Idinagdag2.5 g
Hibla0.7 g
Natutunaw0.3 g
Hindi natutunaw0.4 g
Protina8.5 g
Taba0.5 g
Saturated0.3 g
Unsaturated0.2 g
Sodium55 mg

Antas ng pagproseso

70%
Lubos na naproseso
Bakit ang score na ito?
  • mataas sa protina
  • mababa sa taba
  • naglalaman ng kaunting fiber
  • naglalaman ng dagdag na asukal
  • moderately processed
  • moderate glycemic index

Mga allergen

Naglalaman ng: gatas

Mga low-GI na recipe sa Logi Food Coach

Mga Madalas Itanong

Ano ang glycemic index ng high protein banana yogurt?

Ang high protein banana yogurt ay may glycemic index na 45 (Mababa) at glycemic load na 3 bawat 100 g.

Angkop ba ang high protein banana yogurt para sa mga taong may insulin resistance?

Ang high protein banana yogurt ay may mababang glycemic index (45), na ginagawa itong magandang pagpipilian para sa mga may insulin resistance.

Aling anyo ng Plain yogurt ang may pinakamababang glycemic load?

Sa mga anyo ng Plain yogurt sa database na ito, ang mataas na protina na yogurt ang may pinakamababang glycemic load (1 bawat 100 g).

Suriin ang high protein banana yogurt sa Logi app, kasama ang iyong bahagi.

Food diary cheat sheet

Libreng PDF — 3 pahina

Weekly food journal mo

I-track ang pagkain, glycemic load at mood. Makikita ang pattern sa 3 linggo.

Walang spam. Mag-unsubscribe kahit kailan.