Espreso

Espreso

Walang glycemic index9/10

Hindi pa nasusukat ang glycemic index

1.7 g karbohidrat bawat 100 g
Logi score 9/10
  • Ang isang 30 ml shot ay may humigit-kumulang 3 kcal at walang asukal o taba.
  • Mayroong humigit-kumulang 212 mg ng caffeine bawat 100 ml, humigit-kumulang 64 mg sa isang shot.

Ang Espreso ay hindi pa nasusukat ang glycemic index. Mayroon itong 1.7 g ng karbohidrat bawat 100 g.

Nirepaso noong Ago 6, 2026 · Mga sanggunian: USDA FoodData Central #171891 , Logi Nutrition Team · Hindi ito kapalit ng payong medikal · Iulat ang error

Sa halip nito

Logi · Pamamahala ng insulin resistance

Bawasan ang asukal sa dugo sa mas matalinong pagpili ng pagkain

Ang Espreso ay isa sa 11,148 pagkain na sinusuri ng Logi kapag kinunan mo ng litrato ang pagkain — kasama ang bahagi.

Magpatuloy sa web
Logi app, food index screen
Mga bahagi
BahagiGramo
1 ristretto (20 ml)20 g
1 fl oz30 g
1 single espresso (30 ml)30 g
1 double espresso (60 ml)60 g

Impormasyon sa nutrisyon (bawat 100g)

9
Calories
1.67 g
Carbohydrates
0.12 g
Protina
0.18 g
Taba
bawat 100g
Calories9 kcal
Carbohydrates1.67 g
Asukal (kabuuan)0 g
Natural0 g
Idinagdag0 g
Hibla0 g
Natutunaw0 g
Hindi natutunaw0 g
Protina0.12 g
Taba0.18 g
Saturated0 g
Unsaturated0 g
Sodium5 mg

Antas ng pagproseso

30%
Minimal
Bakit ang score na ito?
  • Ang isang 30 ml shot ay may humigit-kumulang 3 kcal at walang asukal o taba.
  • Hindi ito nagdaragdag sa glycemic load ng isang pagkain.
  • Naglalaman ng mga polyphenol gaya ng chlorogenic acids, tulad ng brewed coffee.
  • Mayroong humigit-kumulang 212 mg ng caffeine bawat 100 ml, humigit-kumulang 64 mg sa isang shot.
  • Ang caffeine sa huling bahagi ng araw ay maaaring maging sanhi ng kahirapan sa pagtulog.
  • Ang asukal, syrups, at gatas sa mga espresso drink, hindi ang espresso mismo, ang nagdadala ng karamihan sa mga calorie.

Mga allergen

Walang nakalistang EU-14 allergen

Mga low-GI na recipe sa Logi Food Coach

Mga Madalas Itanong

Ano ang glycemic index ng Espreso?

Hindi pa nasusukat ang glycemic index ng Espreso. Mayroon itong 1.7 g ng karbohidrat bawat 100 g.

Angkop ba ang Espreso para sa mga taong may insulin resistance?

Hindi nasusukat ang glycemic index ng Espreso. Sa 1.7 g ng karbohidrat bawat 100 g, bantayan ang laki ng bahagi.

Suriin ang Espreso sa Logi app, kasama ang iyong bahagi.

Food diary cheat sheet

Libreng PDF — 3 pahina

Weekly food journal mo

I-track ang pagkain, glycemic load at mood. Makikita ang pattern sa 3 linggo.

Walang spam. Mag-unsubscribe kahit kailan.