pulot-pukyutan na buckwheat

GI 55 · KatamtamanGL 44 / 100 g3/10

Katamtaman ang GI

55 GI

GL 44 bawat 100 g

Logi score 3/10
  • Naglalaman ng mga antioxidant
  • Mataas sa asukal

Ang pulot-pukyutan na buckwheat ay may glycemic index na 55 (Katamtaman).

In-update noong Set 10, 2026 · Mga sanggunian: Logi Nutrition Team (komposisyong hango sa USDA, tinulungan ng AI) · Hindi ito kapalit ng payong medikal · Iulat ang error

Sa halip nito

Logi · Pamamahala ng insulin resistance

Bawasan ang asukal sa dugo sa mas matalinong pagpili ng pagkain

Ang pulot-pukyutan na buckwheat ay isa sa 11,148 pagkain na sinusuri ng Logi kapag kinunan mo ng litrato ang pagkain — kasama ang bahagi.

Magpatuloy sa web
Logi app, food index screen

Impormasyon sa nutrisyon (bawat 100g)

320
Calories
80 g
Carbohydrates
0.5 g
Protina
0 g
Taba
bawat 100g
Calories320 kcal
Carbohydrates80 g
Asukal (kabuuan)78 g
Natural78 g
Idinagdag0 g
Hibla0.2 g
Natutunaw0.08 g
Hindi natutunaw0.12 g
Protina0.5 g
Taba0 g
Saturated0 g
Unsaturated0 g
Sodium7 mg

Antas ng pagproseso

35%
Katamtaman
Bakit ang score na ito?
  • Naglalaman ng mga antioxidant
  • Natural na pampatamis
  • Mataas sa asukal
  • Mataas na glycemic load
  • Mababa sa fiber at protina

Mga allergen

Walang nakalistang EU-14 allergen

Mga low-GI na recipe sa Logi Food Coach

Mga Madalas Itanong

Ano ang glycemic index ng pulot-pukyutan na buckwheat?

Ang pulot-pukyutan na buckwheat ay may glycemic index na 55 (Katamtaman) at glycemic load na 44 bawat 100 g.

Angkop ba ang pulot-pukyutan na buckwheat para sa mga taong may insulin resistance?

Ang pulot-pukyutan na buckwheat ay may katamtamang glycemic index (55). Pwede sa katamtaman, mas mainam kung may kasamang protina o taba; mas mababang alternatibo ang erythritol.

Paano nakakaapekto ang pulot-pukyutan na buckwheat sa asukal sa dugo?

Ang pulot-pukyutan na buckwheat ay may glycemic load na 44 bawat 100g, na nagpapahiwatig ng malaki na epekto sa antas ng asukal sa dugo.

Suriin ang pulot-pukyutan na buckwheat sa Logi app, kasama ang iyong bahagi.

Food diary cheat sheet

Libreng PDF — 3 pahina

Weekly food journal mo

I-track ang pagkain, glycemic load at mood. Makikita ang pattern sa 3 linggo.

Walang spam. Mag-unsubscribe kahit kailan.