Logi · Pamamahala ng insulin resistance
Ini-scan ng Logi ang iyong mga pagkain, kinakalkula ang glycemic load nang real-time, at ipinapakita nang eksakto kung paano nakakaapekto ang bawat sangkap sa iyong asukal.
Magsimula nang libre →
Ang malted barley ay may glycemic index na 55, na nag-uuri nito bilang pagkaing katamtaman GI. Sa glycemic load na 40 bawat 100g, mayroon itong malaki na epekto sa asukal sa dugo.
Kumpara sa ibang grains, ang malted barley ay niraranggo higit sa average sa glycemic index.
Ang malted barley ay angkop sa katamtamang dami para sa mga nagmo-monitor ng antas ng asukal.
Bakit ang score na ito?
| Calories | 360 kcal |
| Carbohydrates | 73g |
| Asukal (kabuuan) | 2g |
| Natural | 2.0g |
| Idinagdag | 0g |
| Hibla | 11g |
| Natutunaw | 3.3g |
| Hindi natutunaw | 7.7g |
| Protina | 10g |
| Taba | 2g |
| Saturated | 0.4g |
| Unsaturated | 1.6g |
| Sodium | 8mg |
Ang malted barley ay may glycemic index na 55, na nag-uuri nito bilang pagkaing katamtaman GI. Sa glycemic load na 40 bawat 100g, mayroon itong malaki na epekto sa asukal sa dugo.
Ang malted barley ay may katamtamang glycemic index (55). Ang mga may insulin resistance ay maaaring uminom ng katamtamang dami.
Ang malted barley ay may glycemic load na 40 bawat 100g, na nagpapahiwatig ng malaki na epekto sa antas ng asukal sa dugo.
Logi · Pamamahala ng insulin resistance
Ini-scan ng Logi ang iyong mga pagkain, kinakalkula ang glycemic load nang real-time, at ipinapakita nang eksakto kung paano nakakaapekto ang bawat sangkap sa iyong asukal.
Magsimula nang libre →