Logi · Pamamahala ng insulin resistance
Ini-scan ng Logi ang iyong mga pagkain, kinakalkula ang glycemic load nang real-time, at ipinapakita nang eksakto kung paano nakakaapekto ang bawat sangkap sa iyong asukal.
Magsimula nang libre →
Ang Low FODMAP buong-grain na tinapay ay may glycemic index na 55, na nag-uuri nito bilang pagkaing katamtaman GI. Sa glycemic load na 22 bawat 100g, mayroon itong malaki na epekto sa asukal sa dugo.
Kumpara sa ibang grains, ang Low FODMAP buong-grain na tinapay ay niraranggo higit sa average sa glycemic index.
Ang Low FODMAP buong-grain na tinapay ay angkop sa katamtamang dami para sa mga nagmo-monitor ng antas ng asukal.
Bakit ang score na ito?
| Calories | 230 kcal |
| Carbohydrates | 40g |
| Asukal (kabuuan) | 3g |
| Natural | 3.0g |
| Idinagdag | 0g |
| Hibla | 7g |
| Natutunaw | 2.1g |
| Hindi natutunaw | 4.9g |
| Protina | 9g |
| Taba | 3.5g |
| Saturated | 0.5g |
| Unsaturated | 3g |
| Sodium | 350mg |
Ang Low FODMAP buong-grain na tinapay ay may glycemic index na 55, na nag-uuri nito bilang pagkaing katamtaman GI. Sa glycemic load na 22 bawat 100g, mayroon itong malaki na epekto sa asukal sa dugo.
Ang Low FODMAP buong-grain na tinapay ay may katamtamang glycemic index (55). Ang mga may insulin resistance ay maaaring uminom ng katamtamang dami.
Ang Low FODMAP buong-grain na tinapay ay may glycemic load na 22 bawat 100g, na nagpapahiwatig ng malaki na epekto sa antas ng asukal sa dugo.
Logi · Pamamahala ng insulin resistance
Ini-scan ng Logi ang iyong mga pagkain, kinakalkula ang glycemic load nang real-time, at ipinapakita nang eksakto kung paano nakakaapekto ang bawat sangkap sa iyong asukal.
Magsimula nang libre →