Logi · Pamamahala ng insulin resistance
Ini-scan ng Logi ang iyong mga pagkain, kinakalkula ang glycemic load nang real-time, at ipinapakita nang eksakto kung paano nakakaapekto ang bawat sangkap sa iyong asukal.
Magsimula nang libre →
Ang Low-calorie whole wheat bread ay may glycemic index na 50, na nag-uuri nito bilang pagkaing mababa GI. Sa glycemic load na 18 bawat 100g, mayroon itong katamtaman na epekto sa asukal sa dugo.
Kumpara sa ibang grains, ang Low-calorie whole wheat bread ay niraranggo kabilang sa pinakamababa sa glycemic index.
Ang Low-calorie whole wheat bread ay magandang pagpipilian para sa mga namamahala ng asukal sa dugo, insulin resistance, o sumusunod sa low-GI diet.
Bakit ang score na ito?
| Calories | 180 kcal |
| Carbohydrates | 35g |
| Asukal (kabuuan) | 3g |
| Natural | 2.0g |
| Idinagdag | 1g |
| Hibla | 7g |
| Natutunaw | 2.1g |
| Hindi natutunaw | 4.9g |
| Protina | 9g |
| Taba | 2g |
| Saturated | 0.3g |
| Unsaturated | 1.2g |
| Sodium | 350mg |
Ang Low-calorie whole wheat bread ay may glycemic index na 50, na nag-uuri nito bilang pagkaing mababa GI. Sa glycemic load na 18 bawat 100g, mayroon itong katamtaman na epekto sa asukal sa dugo.
Ang Low-calorie whole wheat bread ay may mababang glycemic index (50), na ginagawa itong magandang pagpipilian para sa mga may insulin resistance.
Ang Low-calorie whole wheat bread ay may glycemic load na 18 bawat 100g, na nagpapahiwatig ng katamtaman na epekto sa antas ng asukal sa dugo.
Logi · Pamamahala ng insulin resistance
Ini-scan ng Logi ang iyong mga pagkain, kinakalkula ang glycemic load nang real-time, at ipinapakita nang eksakto kung paano nakakaapekto ang bawat sangkap sa iyong asukal.
Magsimula nang libre →