Logi · Pamamahala ng insulin resistance
Ini-scan ng Logi ang iyong mga pagkain, kinakalkula ang glycemic load nang real-time, at ipinapakita nang eksakto kung paano nakakaapekto ang bawat sangkap sa iyong asukal.
Magsimula nang libre →
Ang legumbre crackers ay may glycemic index na 45, na nag-uuri nito bilang pagkaing mababa GI. Sa glycemic load na 27 bawat 100g, mayroon itong malaki na epekto sa asukal sa dugo.
Kumpara sa ibang legumes, ang legumbre crackers ay niraranggo kabilang sa pinakamababa sa glycemic index.
Ang legumbre crackers ay magandang pagpipilian para sa mga namamahala ng asukal sa dugo, insulin resistance, o sumusunod sa low-GI diet.
Bakit ang score na ito?
| Calories | 410 kcal |
| Carbohydrates | 60g |
| Asukal (kabuuan) | 2g |
| Natural | 1.0g |
| Idinagdag | 1g |
| Hibla | 8g |
| Natutunaw | 2.4g |
| Hindi natutunaw | 5.6g |
| Protina | 18g |
| Taba | 10g |
| Saturated | 1.2g |
| Unsaturated | 8.8g |
| Sodium | 600mg |
Ang legumbre crackers ay may glycemic index na 45, na nag-uuri nito bilang pagkaing mababa GI. Sa glycemic load na 27 bawat 100g, mayroon itong malaki na epekto sa asukal sa dugo.
Ang legumbre crackers ay may mababang glycemic index (45), na ginagawa itong magandang pagpipilian para sa mga may insulin resistance.
Ang legumbre crackers ay may glycemic load na 27 bawat 100g, na nagpapahiwatig ng malaki na epekto sa antas ng asukal sa dugo.
Logi · Pamamahala ng insulin resistance
Ini-scan ng Logi ang iyong mga pagkain, kinakalkula ang glycemic load nang real-time, at ipinapakita nang eksakto kung paano nakakaapekto ang bawat sangkap sa iyong asukal.
Magsimula nang libre →