Logi · Pamamahala ng insulin resistance
Ini-scan ng Logi ang iyong mga pagkain, kinakalkula ang glycemic load nang real-time, at ipinapakita nang eksakto kung paano nakakaapekto ang bawat sangkap sa iyong asukal.
Magsimula nang libre →
Ang Lactose-free mascarpone cheese ay may glycemic index na 0, na nag-uuri nito bilang pagkaing mababa GI. Sa glycemic load na 0 bawat 100g, mayroon itong minimal na epekto sa asukal sa dugo.
Kumpara sa ibang dairy, ang Lactose-free mascarpone cheese ay niraranggo kabilang sa pinakamababa sa glycemic index.
Ang Lactose-free mascarpone cheese ay magandang pagpipilian para sa mga namamahala ng asukal sa dugo, insulin resistance, o sumusunod sa low-GI diet.
Bakit ang score na ito?
| Calories | 410 kcal |
| Carbohydrates | 3.5g |
| Asukal (kabuuan) | 3.5g |
| Natural | 3.5g |
| Idinagdag | 0g |
| Hibla | 0g |
| Natutunaw | 0g |
| Hindi natutunaw | 0g |
| Protina | 4g |
| Taba | 42g |
| Saturated | 28g |
| Unsaturated | 13g |
| Sodium | 40mg |
Ang Lactose-free mascarpone cheese ay may glycemic index na 0, na nag-uuri nito bilang pagkaing mababa GI. Sa glycemic load na 0 bawat 100g, mayroon itong minimal na epekto sa asukal sa dugo.
Ang Lactose-free mascarpone cheese ay may mababang glycemic index (0), na ginagawa itong magandang pagpipilian para sa mga may insulin resistance.
Ang Lactose-free mascarpone cheese ay may glycemic load na 0 bawat 100g, na nagpapahiwatig ng minimal na epekto sa antas ng asukal sa dugo.
Logi · Pamamahala ng insulin resistance
Ini-scan ng Logi ang iyong mga pagkain, kinakalkula ang glycemic load nang real-time, at ipinapakita nang eksakto kung paano nakakaapekto ang bawat sangkap sa iyong asukal.
Magsimula nang libre →