Logi · Pamamahala ng insulin resistance
Ini-scan ng Logi ang iyong mga pagkain, kinakalkula ang glycemic load nang real-time, at ipinapakita nang eksakto kung paano nakakaapekto ang bawat sangkap sa iyong asukal.
Magsimula nang libre →
Ang Konsentradong katas ng mansanas ay may glycemic index na 65, na nag-uuri nito bilang pagkaing katamtaman GI. Sa glycemic load na 42 bawat 100g, mayroon itong malaki na epekto sa asukal sa dugo.
Kumpara sa ibang beverages, ang Konsentradong katas ng mansanas ay niraranggo higit sa average sa glycemic index.
Ang Konsentradong katas ng mansanas ay angkop sa katamtamang dami para sa mga nagmo-monitor ng antas ng asukal.
Bakit ang score na ito?
| Calories | 260 kcal |
| Carbohydrates | 65g |
| Asukal (kabuuan) | 62g |
| Natural | 62.0g |
| Idinagdag | 0g |
| Hibla | 0.2g |
| Natutunaw | 0.1g |
| Hindi natutunaw | 0.1g |
| Protina | 0.2g |
| Taba | 0.1g |
| Saturated | 0g |
| Unsaturated | 0.1g |
| Sodium | 10mg |
Ang Konsentradong katas ng mansanas ay may glycemic index na 65, na nag-uuri nito bilang pagkaing katamtaman GI. Sa glycemic load na 42 bawat 100g, mayroon itong malaki na epekto sa asukal sa dugo.
Ang Konsentradong katas ng mansanas ay may katamtamang glycemic index (65). Ang mga may insulin resistance ay maaaring uminom ng katamtamang dami.
Ang Konsentradong katas ng mansanas ay may glycemic load na 42 bawat 100g, na nagpapahiwatig ng malaki na epekto sa antas ng asukal sa dugo.
Logi · Pamamahala ng insulin resistance
Ini-scan ng Logi ang iyong mga pagkain, kinakalkula ang glycemic load nang real-time, at ipinapakita nang eksakto kung paano nakakaapekto ang bawat sangkap sa iyong asukal.
Magsimula nang libre →