Logi · Pamamahala ng insulin resistance
Ini-scan ng Logi ang iyong mga pagkain, kinakalkula ang glycemic load nang real-time, at ipinapakita nang eksakto kung paano nakakaapekto ang bawat sangkap sa iyong asukal.
Magsimula nang libre →
Ang Klasikong pritong kanin ay may glycemic index na 70, na nag-uuri nito bilang pagkaing mataas GI. Sa glycemic load na 19 bawat 100g, mayroon itong katamtaman na epekto sa asukal sa dugo.
Kumpara sa ibang grains, ang Klasikong pritong kanin ay niraranggo kabilang sa pinakamataas sa glycemic index.
Ang Klasikong pritong kanin ay maaaring magdulot ng mabilis na pagtaas ng asukal sa dugo at dapat kainin sa maliliit na bahagi.
Bakit ang score na ito?
| Calories | 165 kcal |
| Carbohydrates | 27g |
| Asukal (kabuuan) | 1.1g |
| Natural | 0.6g |
| Idinagdag | 0.5g |
| Hibla | 1.2g |
| Natutunaw | 0.4g |
| Hindi natutunaw | 0.8g |
| Protina | 4g |
| Taba | 4.5g |
| Saturated | 0.8g |
| Unsaturated | 3.2g |
| Sodium | 520mg |
Ang Klasikong pritong kanin ay may glycemic index na 70, na nag-uuri nito bilang pagkaing mataas GI. Sa glycemic load na 19 bawat 100g, mayroon itong katamtaman na epekto sa asukal sa dugo.
Ang Klasikong pritong kanin ay may mataas na glycemic index (70). Dapat limitahan ng mga may insulin resistance ang kanilang pagkonsumo.
Ang Klasikong pritong kanin ay may glycemic load na 19 bawat 100g, na nagpapahiwatig ng katamtaman na epekto sa antas ng asukal sa dugo.
Logi · Pamamahala ng insulin resistance
Ini-scan ng Logi ang iyong mga pagkain, kinakalkula ang glycemic load nang real-time, at ipinapakita nang eksakto kung paano nakakaapekto ang bawat sangkap sa iyong asukal.
Magsimula nang libre →