Logi · Pamamahala ng insulin resistance
Ini-scan ng Logi ang iyong mga pagkain, kinakalkula ang glycemic load nang real-time, at ipinapakita nang eksakto kung paano nakakaapekto ang bawat sangkap sa iyong asukal.
Magsimula nang libre →
Ang Klasikong fudge ay may glycemic index na 60, na nag-uuri nito bilang pagkaing katamtaman GI. Sa glycemic load na 45 bawat 100g, mayroon itong malaki na epekto sa asukal sa dugo.
Kumpara sa ibang sweets, ang Klasikong fudge ay niraranggo higit sa average sa glycemic index.
Ang Klasikong fudge ay angkop sa katamtamang dami para sa mga nagmo-monitor ng antas ng asukal.
Bakit ang score na ito?
| Calories | 400 kcal |
| Carbohydrates | 75g |
| Asukal (kabuuan) | 70g |
| Natural | 5.0g |
| Idinagdag | 65g |
| Hibla | 1g |
| Natutunaw | 0.3g |
| Hindi natutunaw | 0.7g |
| Protina | 2g |
| Taba | 12g |
| Saturated | 7g |
| Unsaturated | 5g |
| Sodium | 60mg |
Ang Klasikong fudge ay may glycemic index na 60, na nag-uuri nito bilang pagkaing katamtaman GI. Sa glycemic load na 45 bawat 100g, mayroon itong malaki na epekto sa asukal sa dugo.
Ang Klasikong fudge ay may katamtamang glycemic index (60). Ang mga may insulin resistance ay maaaring uminom ng katamtamang dami.
Ang Klasikong fudge ay may glycemic load na 45 bawat 100g, na nagpapahiwatig ng malaki na epekto sa antas ng asukal sa dugo.
Logi · Pamamahala ng insulin resistance
Ini-scan ng Logi ang iyong mga pagkain, kinakalkula ang glycemic load nang real-time, at ipinapakita nang eksakto kung paano nakakaapekto ang bawat sangkap sa iyong asukal.
Magsimula nang libre →