herb cake

GI 65 · KatamtamanGL 21 / 100 g4/10

Katamtaman ang GI

65 GI

GL 21 bawat 100 g

Logi score 4/10
  • Naglalaman ng mga halamang gamot na may antioxidants
  • Katamtamang glycemic load

Ang herb cake ay may glycemic index na 65 (Katamtaman).

In-update noong Okt 3, 2026 · Mga sanggunian: Logi Nutrition Team (komposisyong hango sa USDA, tinulungan ng AI) · Hindi ito kapalit ng payong medikal · Iulat ang error

Sa halip nito

Logi · Pamamahala ng insulin resistance

Bawasan ang asukal sa dugo sa mas matalinong pagpili ng pagkain

Ang herb cake ay isa sa 11,148 pagkain na sinusuri ng Logi kapag kinunan mo ng litrato ang pagkain — kasama ang bahagi.

Magpatuloy sa web
Logi app, food index screen

Impormasyon sa nutrisyon (bawat 100g)

270
Calories
32 g
Carbohydrates
7 g
Protina
12 g
Taba
bawat 100g
Calories270 kcal
Carbohydrates32 g
Asukal (kabuuan)2.5 g
Natural2 g
Idinagdag0.5 g
Hibla2.2 g
Natutunaw0.7 g
Hindi natutunaw1.5 g
Protina7 g
Taba12 g
Saturated3.5 g
Unsaturated7.5 g
Sodium480 mg

Antas ng pagproseso

65%
Lubos na naproseso
Bakit ang score na ito?
  • Naglalaman ng mga halamang gamot na may antioxidants
  • Nagbibigay ng kaunting protina
  • Katamtamang glycemic load
  • Base na processed na harina
  • Katamtamang nilalaman ng sodium

Mga allergen

Naglalaman ng: gluten

Mga low-GI na recipe sa Logi Food Coach

Mga Madalas Itanong

Ano ang glycemic index ng herb cake?

Ang herb cake ay may glycemic index na 65 (Katamtaman) at glycemic load na 21 bawat 100 g.

Angkop ba ang herb cake para sa mga taong may insulin resistance?

Ang herb cake ay may katamtamang glycemic index (65). Pwede sa katamtaman, mas mainam kung may kasamang protina o taba; mas mababang alternatibo ang tinapay na gawa sa almond flour.

Paano nakakaapekto ang herb cake sa asukal sa dugo?

Ang herb cake ay may glycemic load na 21 bawat 100g, na nagpapahiwatig ng malaki na epekto sa antas ng asukal sa dugo.

Suriin ang herb cake sa Logi app, kasama ang iyong bahagi.

Food diary cheat sheet

Libreng PDF — 3 pahina

Weekly food journal mo

I-track ang pagkain, glycemic load at mood. Makikita ang pattern sa 3 linggo.

Walang spam. Mag-unsubscribe kahit kailan.