green salad na may beans

GI 30 · MababaGL 3 / 100 g9/10

Mababa ang GI

30 GI

GL 3 bawat 100 g

Logi score 9/10
  • mataas sa fiber
  • naglalaman ng kaunting sodium

Ang green salad na may beans ay may glycemic index na 30 (Mababa).

In-update noong Okt 2, 2026 · Mga sanggunian: Logi Nutrition Team (komposisyong hango sa USDA, tinulungan ng AI) · Hindi ito kapalit ng payong medikal · Iulat ang error

Logi · Pamamahala ng insulin resistance

Bawasan ang asukal sa dugo sa mas matalinong pagpili ng pagkain

Ang green salad na may beans ay isa sa 11,148 pagkain na sinusuri ng Logi kapag kinunan mo ng litrato ang pagkain — kasama ang bahagi.

Magpatuloy sa web
Logi app, food index screen

Impormasyon sa nutrisyon (bawat 100g)

65
Calories
10 g
Carbohydrates
3.5 g
Protina
0.7 g
Taba
bawat 100g
Calories65 kcal
Carbohydrates10 g
Asukal (kabuuan)2.2 g
Natural2.2 g
Idinagdag0 g
Hibla4 g
Natutunaw1.2 g
Hindi natutunaw2.8 g
Protina3.5 g
Taba0.7 g
Saturated0.1 g
Unsaturated0.6 g
Sodium60 mg

Antas ng pagproseso

20%
Minimal
Bakit ang score na ito?
  • mataas sa fiber
  • mababa ang glycemic load
  • mayaman sa micronutrients
  • naglalaman ng kaunting sodium
  • mababa ang protina kumpara sa pangunahing putahe

Mga allergen

Walang nakalistang EU-14 allergen

Mga low-GI na recipe sa Logi Food Coach

Mga Madalas Itanong

Ano ang glycemic index ng green salad na may beans?

Ang green salad na may beans ay may glycemic index na 30 (Mababa) at glycemic load na 3 bawat 100 g.

Angkop ba ang green salad na may beans para sa mga taong may insulin resistance?

Ang green salad na may beans ay may mababang glycemic index (30), na ginagawa itong magandang pagpipilian para sa mga may insulin resistance.

Paano nakakaapekto ang green salad na may beans sa asukal sa dugo?

Ang green salad na may beans ay may glycemic load na 3 bawat 100g, na nagpapahiwatig ng minimal na epekto sa antas ng asukal sa dugo.

Suriin ang green salad na may beans sa Logi app, kasama ang iyong bahagi.

Food diary cheat sheet

Libreng PDF — 3 pahina

Weekly food journal mo

I-track ang pagkain, glycemic load at mood. Makikita ang pattern sa 3 linggo.

Walang spam. Mag-unsubscribe kahit kailan.