barley groats

barley groats

GI 28 · MababaGL 40 / tasa8/10

Mababa ang GI

28 GI

GL 40 bawat tasa (184 g) · GL 21.8 bawat 100 g

Logi score 8/10
  • Very high fiber content
  • Moderate glycemic load

Ang barley groats ay may glycemic index na 28, kapareho ng karaniwang Sebada (28). Isang tasa (184 g) ay nagdadagdag ng glycemic load na 40.

Nirepaso noong Hul 31, 2026 · Mga sanggunian: Logi Nutrition Team (komposisyong hango sa USDA, AI-assisted, nirepaso ng tao) · Hindi ito kapalit ng payong medikal · Iulat ang error

Mga anyo ng Sebada

Logi · Pamamahala ng insulin resistance

Bawasan ang asukal sa dugo sa mas matalinong pagpili ng pagkain

Ang barley groats ay isa sa 11,148 pagkain na sinusuri ng Logi kapag kinunan mo ng litrato ang pagkain — kasama ang bahagi.

Magpatuloy sa web
Logi app, food index screen
Mga bahagi
BahagiGramoGL
1 tasa184 g40

Impormasyon sa nutrisyon (bawat 100g)

352
Calories
77.72 g
Carbohydrates
9.91 g
Protina
1.16 g
Taba
bawat 100g
Calories352 kcal
Carbohydrates77.72 g
Asukal (kabuuan)0.8 g
Natural0.8 g
Idinagdag0 g
Hibla15.6 g
Natutunaw4.7 g
Hindi natutunaw10.9 g
Protina9.91 g
Taba1.16 g
Saturated0.25 g
Unsaturated0.91 g
Sodium9 mg

Antas ng pagproseso

35%
Katamtaman
Bakit ang score na ito?
  • Very high fiber content
  • Low glycemic index
  • Whole grain, minimally processed
  • Moderate glycemic load
  • Contains gluten
  • Not suitable for low-carb diets

Mga allergen

Naglalaman ng: gluten

Mga low-GI na recipe sa Logi Food Coach

Mga Madalas Itanong

Ano ang glycemic index ng barley groats?

Ang barley groats ay may glycemic index na 28 (Mababa). Isang tasa (184 g) ay may glycemic load na 40; bawat 100 g ang glycemic load ay 21.8.

Angkop ba ang barley groats para sa mga taong may insulin resistance?

Ang barley groats ay may mababang glycemic index (28), na ginagawa itong magandang pagpipilian para sa mga may insulin resistance.

Aling anyo ng Sebada ang may pinakamababang glycemic load?

Sa mga anyo ng Sebada sa database na ito, ang Sebada ang may pinakamababang glycemic load (6.8 bawat 100 g).

Suriin ang barley groats sa Logi app, kasama ang iyong bahagi.

Food diary cheat sheet

Libreng PDF — 3 pahina

Weekly food journal mo

I-track ang pagkain, glycemic load at mood. Makikita ang pattern sa 3 linggo.

Walang spam. Mag-unsubscribe kahit kailan.