Đào dẹt

GI 42 · ThấpGL 4 / 100 g7/10

GI thấp

42 GI

GL 4 trên 100 g

Điểm Logi 7/10
  • Chỉ số tải lượng đường huyết thấp
  • Mật độ đường trung bình

Đào dẹt có chỉ số đường huyết là 42 (Thấp).

Cập nhật 4 thg 7, 2026 · Nguồn: USDA FoodData Central #169928 , Nhóm Dinh dưỡng Logi · Không phải là tư vấn y khoa · Báo cáo lỗi

Thay cho thực phẩm này

Logi · Quản lý kháng insulin

Giảm đường huyết với những lựa chọn thực phẩm thông minh hơn

Đào dẹt là một trong 11.147 thực phẩm được Logi chấm điểm khi bạn chụp ảnh bữa ăn — kèm khẩu phần.

Tiếp tục trên web
Logi app, food index screen

Thông tin dinh dưỡng (mỗi 100g)

39
Calo
9.54 g
Carbohydrate
0.91 g
Protein
0.25 g
Chất béo
mỗi 100g
Calo39 kcal
Carbohydrate9.54 g
Đường (tổng)8.39 g
Tự nhiên8.4 g
Thêm vào0 g
Chất xơ1.5 g
Hoà tan0.5 g
Không hoà tan1 g
Protein0.91 g
Chất béo0.25 g
Bão hoà0 g
Không bão hoà0.25 g
Natri0 mg

Mức độ chế biến

5%
Tối thiểu
Tại sao điểm này?
  • Chỉ số tải lượng đường huyết thấp
  • Hàm lượng nước cao
  • Mật độ đường trung bình
  • Hàm lượng protein thấp

Chất gây dị ứng

Không liệt kê chất gây dị ứng EU-14

Công thức GI thấp trên Logi Food Coach

Câu hỏi thường gặp

Chỉ số đường huyết của Đào dẹt là bao nhiêu?

Đào dẹt có chỉ số đường huyết là 42 (Thấp) và tải lượng đường huyết là 4 trên 100 g.

Đào dẹt có phù hợp cho người kháng insulin không?

Đào dẹt có chỉ số đường huyết thấp (42), là lựa chọn tốt cho người kháng insulin.

Đào dẹt ảnh hưởng đến đường huyết như thế nào?

Đào dẹt có tải lượng đường huyết 4 mỗi 100g, cho thấy ảnh hưởng tối thiểu đến mức đường huyết.

Xem Đào dẹt trong ứng dụng Logi, với khẩu phần của bạn.

Food diary cheat sheet

PDF miễn phí — 3 trang

Nhật ký ăn uống hàng tuần

Ghi lại bữa ăn, tải lượng đường huyết & tâm trạng. Nhận ra xu hướng sau 3 tuần.

Không spam. Hủy đăng ký bất cứ lúc nào.