tinapay na gozleme

GI 70 · MataasGL 36 / 100 g4/10

Mataas ang GI

70 GI

GL 36 bawat 100 g

Logi score 4/10
  • Mababa sa dagdag na asukal
  • Mataas na glycemic index at load

Ang tinapay na gozleme ay may glycemic index na 70 (Mataas).

In-update noong Set 26, 2026 · Mga sanggunian: Logi Nutrition Team (komposisyong hango sa USDA, tinulungan ng AI) · Hindi ito kapalit ng payong medikal · Iulat ang error

Sa halip nito

Logi · Pamamahala ng insulin resistance

Bawasan ang asukal sa dugo sa mas matalinong pagpili ng pagkain

Ang tinapay na gozleme ay isa sa 11,148 pagkain na sinusuri ng Logi kapag kinunan mo ng litrato ang pagkain — kasama ang bahagi.

Magpatuloy sa web
Logi app, food index screen

Impormasyon sa nutrisyon (bawat 100g)

260
Calories
52 g
Carbohydrates
7.5 g
Protina
2.5 g
Taba
bawat 100g
Calories260 kcal
Carbohydrates52 g
Asukal (kabuuan)1.2 g
Natural1.2 g
Idinagdag0 g
Hibla2.6 g
Natutunaw0.8 g
Hindi natutunaw1.8 g
Protina7.5 g
Taba2.5 g
Saturated0.4 g
Unsaturated2.1 g
Sodium420 mg

Antas ng pagproseso

60%
Katamtaman
Bakit ang score na ito?
  • Mababa sa dagdag na asukal
  • Nagbibigay ng kaunting protina
  • Mataas na glycemic index at load
  • Mababa ang fiber content
  • Katamtamang antas ng pagproseso

Mga allergen

Naglalaman ng: gluten

Mga low-GI na recipe sa Logi Food Coach

Mga Madalas Itanong

Ano ang glycemic index ng tinapay na gozleme?

Ang tinapay na gozleme ay may glycemic index na 70 (Mataas) at glycemic load na 36 bawat 100 g.

Angkop ba ang tinapay na gozleme para sa mga taong may insulin resistance?

Ang tinapay na gozleme ay may mataas na glycemic index (70) at mabilis magpataas ng asukal sa dugo. Mas mababang alternatibo ang cauliflower flatbread.

Paano nakakaapekto ang tinapay na gozleme sa asukal sa dugo?

Ang tinapay na gozleme ay may glycemic load na 36 bawat 100g, na nagpapahiwatig ng malaki na epekto sa antas ng asukal sa dugo.

Suriin ang tinapay na gozleme sa Logi app, kasama ang iyong bahagi.

Food diary cheat sheet

Libreng PDF — 3 pahina

Weekly food journal mo

I-track ang pagkain, glycemic load at mood. Makikita ang pattern sa 3 linggo.

Walang spam. Mag-unsubscribe kahit kailan.