pinasing na salmon

pinasing na salmon

Walang glycemic index8/10

Walang glycemic index — walang karbohidrat

0.1 g karbohidrat bawat 100 g
Logi score 8/10
  • Mahusay na mapagkukunan ng mataas na kalidad na protina
  • Mataas na nilalaman ng sodium mula sa proseso ng pag-curing

Ang pinasing na salmon ay walang glycemic index: wala itong karbohidrat.

In-update noong Hul 4, 2026 · Mga sanggunian: Logi Nutrition Team (komposisyong hango sa USDA, tinulungan ng AI) · Hindi ito kapalit ng payong medikal · Iulat ang error

Mga anyo ng Salmon

Logi · Pamamahala ng insulin resistance

Bawasan ang asukal sa dugo sa mas matalinong pagpili ng pagkain

Ang pinasing na salmon ay isa sa 11,148 pagkain na sinusuri ng Logi kapag kinunan mo ng litrato ang pagkain — kasama ang bahagi.

Magpatuloy sa web
Logi app, food index screen
Mga bahagi
BahagiGramo
1 cup, cooked136 g

Impormasyon sa nutrisyon (bawat 100g)

184
Calories
0.13 g
Carbohydrates
22.2 g
Protina
10.5 g
Taba
bawat 100g
Calories184 kcal
Carbohydrates0.13 g
Asukal (kabuuan)0.13 g
Natural0.1 g
Idinagdag0 g
Hibla0 g
Natutunaw0 g
Hindi natutunaw0 g
Protina22.2 g
Taba10.5 g
Saturated2.36 g
Unsaturated7.09 g
Sodium670 mg

Antas ng pagproseso

70%
Lubos na naproseso
Bakit ang score na ito?
  • Mahusay na mapagkukunan ng mataas na kalidad na protina
  • Mayaman sa omega-3 fatty acids na mabuti para sa puso
  • Zero glycemic impact para sa pamamahala ng asukal sa dugo
  • Mataas na nilalaman ng sodium mula sa proseso ng pag-curing
  • Potensyal na pagkakalantad sa mga compound na may kaugnayan sa usok

Mga allergen

Naglalaman ng: isda

Mga low-GI na recipe sa Logi Food Coach

Mga Madalas Itanong

Ano ang glycemic index ng pinasing na salmon?

Ang pinasing na salmon ay walang glycemic index dahil wala itong karbohidrat (0.1 g bawat 100 g).

Angkop ba ang pinasing na salmon para sa mga taong may insulin resistance?

Ang pinasing na salmon ay walang karbohidrat, kaya hindi nito pinapataas ang asukal sa dugo mag-isa.

Suriin ang pinasing na salmon sa Logi app, kasama ang iyong bahagi.

Food diary cheat sheet

Libreng PDF — 3 pahina

Weekly food journal mo

I-track ang pagkain, glycemic load at mood. Makikita ang pattern sa 3 linggo.

Walang spam. Mag-unsubscribe kahit kailan.