Logi · Pamamahala ng insulin resistance
Ini-scan ng Logi ang iyong mga pagkain, kinakalkula ang glycemic load nang real-time, at ipinapakita nang eksakto kung paano nakakaapekto ang bawat sangkap sa iyong asukal.
Magsimula nang libre →
Ang mali patatas ay may glycemic index na 65, na nag-uuri nito bilang pagkaing katamtaman GI. Sa glycemic load na 11 bawat 100g, mayroon itong katamtaman na epekto sa asukal sa dugo.
Kumpara sa ibang vegetables, ang mali patatas ay niraranggo higit sa average sa glycemic index.
Ang mali patatas ay angkop sa katamtamang dami para sa mga nagmo-monitor ng antas ng asukal.
Bakit ang score na ito?
| Calories | 77 kcal |
| Carbohydrates | 17.5g |
| Asukal (kabuuan) | 0.8g |
| Natural | 0.8g |
| Idinagdag | 0g |
| Hibla | 2.2g |
| Natutunaw | 0.6g |
| Hindi natutunaw | 1.6g |
| Protina | 2g |
| Taba | 0.1g |
| Saturated | 0.03g |
| Unsaturated | 0.02g |
| Sodium | 7mg |
Ang mali patatas ay may glycemic index na 65, na nag-uuri nito bilang pagkaing katamtaman GI. Sa glycemic load na 11 bawat 100g, mayroon itong katamtaman na epekto sa asukal sa dugo.
Ang mali patatas ay may katamtamang glycemic index (65). Ang mga may insulin resistance ay maaaring uminom ng katamtamang dami.
Ang mali patatas ay may glycemic load na 11 bawat 100g, na nagpapahiwatig ng katamtaman na epekto sa antas ng asukal sa dugo.
Logi · Pamamahala ng insulin resistance
Ini-scan ng Logi ang iyong mga pagkain, kinakalkula ang glycemic load nang real-time, at ipinapakita nang eksakto kung paano nakakaapekto ang bawat sangkap sa iyong asukal.
Magsimula nang libre →