Logi · Pamamahala ng insulin resistance
Ini-scan ng Logi ang iyong mga pagkain, kinakalkula ang glycemic load nang real-time, at ipinapakita nang eksakto kung paano nakakaapekto ang bawat sangkap sa iyong asukal.
Magsimula nang libre →
Ang malagkit na bigas ay may glycemic index na 87, na nag-uuri nito bilang pagkaing mataas GI. Sa glycemic load na 18 bawat 100g, mayroon itong katamtaman na epekto sa asukal sa dugo.
Kumpara sa ibang grains, ang malagkit na bigas ay niraranggo kabilang sa pinakamataas sa glycemic index.
Ang malagkit na bigas ay maaaring magdulot ng mabilis na pagtaas ng asukal sa dugo at dapat kainin sa maliliit na bahagi.
Bakit ang score na ito?
| Calories | 97 kcal |
| Carbohydrates | 21.1g |
| Asukal (kabuuan) | 0.1g |
| Natural | 0.1g |
| Idinagdag | 0g |
| Hibla | 0.9g |
| Natutunaw | 0.3g |
| Hindi natutunaw | 0.6g |
| Protina | 2g |
| Taba | 0.2g |
| Saturated | 0.05g |
| Unsaturated | 0.1g |
| Sodium | 1mg |
Ang malagkit na bigas ay may glycemic index na 87, na nag-uuri nito bilang pagkaing mataas GI. Sa glycemic load na 18 bawat 100g, mayroon itong katamtaman na epekto sa asukal sa dugo.
Ang malagkit na bigas ay may mataas na glycemic index (87). Dapat limitahan ng mga may insulin resistance ang kanilang pagkonsumo.
Ang malagkit na bigas ay may glycemic load na 18 bawat 100g, na nagpapahiwatig ng katamtaman na epekto sa antas ng asukal sa dugo.
Logi · Pamamahala ng insulin resistance
Ini-scan ng Logi ang iyong mga pagkain, kinakalkula ang glycemic load nang real-time, at ipinapakita nang eksakto kung paano nakakaapekto ang bawat sangkap sa iyong asukal.
Magsimula nang libre →