Logi · Pamamahala ng insulin resistance
Ini-scan ng Logi ang iyong mga pagkain, kinakalkula ang glycemic load nang real-time, at ipinapakita nang eksakto kung paano nakakaapekto ang bawat sangkap sa iyong asukal.
Magsimula nang libre →
Ang mabagal na nilutong sibuyas sa minimal na mantika ay may glycemic index na 30, na nag-uuri nito bilang pagkaing mababa GI. Sa glycemic load na 3 bawat 100g, mayroon itong minimal na epekto sa asukal sa dugo.
Kumpara sa ibang vegetables, ang mabagal na nilutong sibuyas sa minimal na mantika ay niraranggo kabilang sa pinakamababa sa glycemic index.
Ang mabagal na nilutong sibuyas sa minimal na mantika ay magandang pagpipilian para sa mga namamahala ng asukal sa dugo, insulin resistance, o sumusunod sa low-GI diet.
Bakit ang score na ito?
| Calories | 60 kcal |
| Carbohydrates | 11g |
| Asukal (kabuuan) | 5.5g |
| Natural | 5.5g |
| Idinagdag | 0g |
| Hibla | 1.7g |
| Natutunaw | 0.5g |
| Hindi natutunaw | 1.2g |
| Protina | 1.1g |
| Taba | 1.5g |
| Saturated | 0.2g |
| Unsaturated | 1.3g |
| Sodium | 5mg |
Ang mabagal na nilutong sibuyas sa minimal na mantika ay may glycemic index na 30, na nag-uuri nito bilang pagkaing mababa GI. Sa glycemic load na 3 bawat 100g, mayroon itong minimal na epekto sa asukal sa dugo.
Ang mabagal na nilutong sibuyas sa minimal na mantika ay may mababang glycemic index (30), na ginagawa itong magandang pagpipilian para sa mga may insulin resistance.
Ang mabagal na nilutong sibuyas sa minimal na mantika ay may glycemic load na 3 bawat 100g, na nagpapahiwatig ng minimal na epekto sa antas ng asukal sa dugo.
Logi · Pamamahala ng insulin resistance
Ini-scan ng Logi ang iyong mga pagkain, kinakalkula ang glycemic load nang real-time, at ipinapakita nang eksakto kung paano nakakaapekto ang bawat sangkap sa iyong asukal.
Magsimula nang libre →