Logi · Pamamahala ng insulin resistance
Ini-scan ng Logi ang iyong mga pagkain, kinakalkula ang glycemic load nang real-time, at ipinapakita nang eksakto kung paano nakakaapekto ang bawat sangkap sa iyong asukal.
Magsimula nang libre →
Ang Luntiang gulay curry ay may glycemic index na 55, na nag-uuri nito bilang pagkaing katamtaman GI. Sa glycemic load na 8 bawat 100g, mayroon itong minimal na epekto sa asukal sa dugo.
Kumpara sa ibang other, ang Luntiang gulay curry ay niraranggo higit sa average sa glycemic index.
Ang Luntiang gulay curry ay angkop sa katamtamang dami para sa mga nagmo-monitor ng antas ng asukal.
Bakit ang score na ito?
| Calories | 110 kcal |
| Carbohydrates | 14g |
| Asukal (kabuuan) | 2.5g |
| Natural | 1.5g |
| Idinagdag | 1g |
| Hibla | 2.5g |
| Natutunaw | 0.8g |
| Hindi natutunaw | 1.8g |
| Protina | 2.5g |
| Taba | 4.5g |
| Saturated | 2.5g |
| Unsaturated | 2g |
| Sodium | 320mg |
Ang Luntiang gulay curry ay may glycemic index na 55, na nag-uuri nito bilang pagkaing katamtaman GI. Sa glycemic load na 8 bawat 100g, mayroon itong minimal na epekto sa asukal sa dugo.
Ang Luntiang gulay curry ay may katamtamang glycemic index (55). Ang mga may insulin resistance ay maaaring uminom ng katamtamang dami.
Ang Luntiang gulay curry ay may glycemic load na 8 bawat 100g, na nagpapahiwatig ng minimal na epekto sa antas ng asukal sa dugo.
Logi · Pamamahala ng insulin resistance
Ini-scan ng Logi ang iyong mga pagkain, kinakalkula ang glycemic load nang real-time, at ipinapakita nang eksakto kung paano nakakaapekto ang bawat sangkap sa iyong asukal.
Magsimula nang libre →